Mwanamageuko
JF-Expert Member
- Oct 31, 2010
- 8,596
- 5,584
Alijinyea hakujinyea...? Mko nae hamkonae...?Ni hao wanaomnanga.
Mpaka 2020 oktoba mtakuwa mitindo yote ya kunengua mmeimaliza...
Alijinyea hakujinyea...? Mko nae hamkonae...?Ni hao wanaomnanga.
Unajua kuandika utumbo.Alijinyea hakujinyea...? Mko nae hamkonae...?
Mpaka 2020 oktoba mtakuwa mitindo yote ya kunengua mmeimaliza...
2020
CCM =78%
CHADEMA=8%
Hao ndio chadema na mbowe wao yaani wameila hela ya Lowasa Hadi ikaisha Sasa mbowe na genge lake wanamponda baada ya kuona kaishiwa hela Hana za kuendelea kuwapa.Sumaye chunga mfuko wako usimwage mwage pesa kwa hao watuzikiisha na wewe jiandae kupondwa Kama Lowasa.Nyalandu na wewe chunga mfuko wako.Mbowe swala la Lowasa alitakiwa akae kimya tu au aseme Ni haki yake ya kidemokrasia alichofanya Lowasa.Full stop.Siyo kumponda vile.Mbowe hajamtendea haki Lowasa
Kuliko huyu tunaye aliyetunukiwa PhD kwa kukamua Korosho hadi mafuta yatoke?Hahaha Mh.Mbowe anafaa kuwa comedian!!!
kama unavyojua kuandika kinachotoka kwenye utumbo...Unajua kuandika utumbo.
heeMod ni wajomba zako ndio mana unatukana wao wako kimyaa mod shugurikia mtukanaji huyu anatuhalibia swaum
Mjipange sana sababu siku zinavyozidi kwenda watanzania wanachoka, labda wakajipigie kura wao na familia zao halafu wajitangaze washindi hamna mtu mwenye huo muda mchafu..2020
CCM =78%
CHADEMA=8%
Ulitegemea fisiemu akibanwa asitukane?Mod ni wajomba zako ndio mana unatukana wao wako kimyaa mod shugurikia mtukanaji huyu anatuhalibia swaum
Alijikwaa "alikojinyea..." mlimtapakaza uvundo mzee wa watu leo hii mnajitia huruma ya mamba...Eti mzee wa mabadiliko kawa mlenda?!! Wapi Frederick?
Umeshapata majibu katika clip ya Mbowe au nawe ni akili kuambiwa?tumuulize mbowe, vipi kuhusu wale wa ulipo tupo wamebaki wapi?
Mbowe ni mzuri sana kwenye speech, sauti yake inayomamlaka ndani yake ni kiongozi mzuri. Lakini pamoja na kwamba ni kiongozi mzuri, ni vema akakiandaa chama Kwa vijana na yeye sauti yake bado itasikika tu.
Wewe nawe wa ajabu kwelikweli. Kwa hiyo chadema ilivyo hivi sasa ni ya wazee?? Hivi unajua kuwa asilimia kubwa ya viongozi wa chadema ni vijana? Lakini pia si ndio hao hao vijana wanakengeushwa na matonge na kukisaliti chama? Yuko wapi Zito, Kafulila, Shonza, Mwigamba, Katambi na vijana wengine wa enzi hizo? Au unataka chama kikabidhiwe kwa watoto wa shule ndio ujue kuwa kuna vijana? Nadhani umeandika hii comment kabla ya kula. Kula kwanza halafu uisome upya, najua utairekebisha.
What is sura mpya bwana? Yaani katika turbulence hii ya kisiasa kwa sasa unataka chama kifanye majaribio? Ndio pale mmemaliza kumuweka mwenyekiti mpya tu halafu baada ya wiki anawaambia anaunga mkono juhudi, hahahaha!!! acha masihara ndugu. Muda utafika tu na mabadiliko yatafanyika bila shaka.Mbowe namkubali saaana lakini Kuna haja sasa kutoa nafasi Kwa sura mpya yeye abaki kama mshauri mkuu na kujapanga kupigania nafasi ya Uraisi pia
Wewe wasema!Unamshauri akae pembeni awachie vijana?
What is sura mpya bwana? Yaani katika turbulence hii ya kisiasa kwa sasa unataka chama kifanye majaribio? Ndio pale mmemaliza kumuweka mwenyekiti mpya tu halafu baada ya wiki anawaambia anaunga mkono juhudi, hahahaha!!! acha masihara ndugu. Muda utafika tu na mabadiliko yatafanyika bila shaka.