Mbona MB za Vodacom zinaisha haraka sana

Mbona MB za Vodacom zinaisha haraka sana

kwakwel walvyotoa tu unlimited nami ndo wakawa wamenitoa
 
Yaani naweza kuweka mb 180 za 500 lakini nashangaa maana nazitumia kwenye simu tuu na hazikai hata masaa 4 ya matumizi. Tatizo litakuwa nini wakuu? Nlikuwa natumia net ya airtel ila hapa nilipo airtel haikamati kabisa internet. Sasa sijui nifanyeje? Naomba kama kuna mwenye huu mtandao wa halotel anifahamishe kidogo gharama zao zipoje maana nahisi hawa voda wananiibia kabisa.

Naomba kuwasilisha
Vodacom kazi ni kwako!!!!
 
nilijua mimi tuu dah yani leo nimejiunga saa 12 hadi saa 3 hii naambiwa umefikia kiwango cha mwisho duuh
 
Angalia pia simu yako kama umeingiza program nyingi na zinajiupdate mie natumia kifurushi hicho hicho na nina download video lakini mb ubaki hadi muda wa matumizi unapoisha
We si mkweli. Mb 180 udownload vitu na bado bando libaki mpaka muda wake wa kuisha!! No???
 
Kaka Hawa wezi kabisaaa..mi huwa napendelea kifurushi Cha 1000 napewa dk 60,.mb 550 na sms kadhaa..lakin mb hizo hazikai hata siku moja ...na huwa siangalii video.huwa natumia kwa fb na whatsap tu...Hawa jamaa inatakiwa wachunguzwe Kama wengine..
 
Back
Top Bottom