Mbinu za kusafirisha maiti kiurahisi

Mbinu za kusafirisha maiti kiurahisi

POLENI SANA kwa msiba.


Wakati mwingine huwa inategemea, huenda marehemu alisema kuwa endapo akifariki azikwe sehemu fulani au asisafirishwe. Sasa ndugu wakimau kumsafirisha ndipo matatizo kama hayo yanatokea. Ni jambo la kawaida ombeni MUngu mtafika salama.
 
Ni jambo la ajabu sana. Mwenzetu amepata msiba na sisi badala ya kumfariji tunatoa maneno ambayo hayana maana kwa kipindi hiki kigumu na majonzi kwa wafiwa.

Kwa nini tumekosa ustaarabu????



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Mshana jr unanichanganya,siyo kwamba mtu anapokufa roho huenda sehemu kusubiri hukumu na kama alikuwa mwema si inaenda peponi?

Ni sahihi lakini pepo na jehanam iko hapa hapa duniani zile roho za marehemu walioishi kwa kutenda mama hubaki pale makaburini kimya tulivu kabisa hiyo ni pepo, zile za marehemu walioishi maisha mabaya roho zao huwaya waya huku na kule zikitesa na kuteseka hii ni jehanam
 
Mpeni usukani aendeshe mwenyewe!
Wafiwa mnasafirisha maiti mkiwa mmelewa chakali au mnawaza mfike haraka kwenye vituo vya pombe hamuimbi hata vijimapambio vya kunogesha harusi ya marehemu unafikiri yeye atapenda?

Mleta mada umetawaliwa na imani za kishirikina vibaya sana!
 
Ni sahihi lakini pepo na jehanam iko hapa hapa duniani zile roho za marehemu walioishi kwa kutenda mama hubaki pale makaburini kimya tulivu kabisa hiyo ni pepo, zile za marehemu walioishi maisha mabaya roho zao huwaya waya huku na kule zikitesa na kuteseka hii ni jehanam

Mbona hii ni kitu mpya tena.... Kuna thread kuhusu ulicho zungumzia hapo?
 
Ni sahihi lakini pepo na jehanam iko hapa hapa duniani zile roho za marehemu walioishi kwa kutenda mama hubaki pale makaburini kimya tulivu kabisa hiyo ni pepo, zile za marehemu walioishi maisha mabaya roho zao huwaya waya huku na kule zikitesa na kuteseka hii ni jehanam

Mkuu haya mambo yapo kiimani zaidi,labda utuambie hiyo imani uliyotumia kutuambia roho huwayawaya huku na kule na roho za waliotenda mema hubaki palepale makaburini NI IMANI ZA DINI GANI? AU NI IMANI ZA WAFUASI WA MFUMO UPI?
 
Ongeeni naye kwa upole na mumwambie kama kuna tatizo awasamehe kwakuwa mnaenda kumpumzisha, msijaribu mambo ya kishirikina itakula kwenu hamtafika
Teh teh teh.
Hizi imani za kishirikina zitawapeleka kubaya.
Sasa aongee na maiti kivipi.

Yaani we kijana unahitaji msaada wa haraka sana au utaharibikiwa saza hivi.
 
Alafu nilishawahi kusikia marehemu kipindi cha kumuaga alimkaba mtu koo.
 
Niko njiani naekelekea Mpanda kupeleka maiti. Tangu SAA NNE asubuhi nilipoondoka hadi muda huu nipo Mikese Morogoro.
Mara ya kwanza kichwa cha maiti tulikuwa tumekiugezia mbele, baada ya safari Kuwa nzito tukageuzia nyuma miguu mbele.

Safari ikaendelea Kuwa ngumu, wakongwe wakanishauri niweke jiwe Kwenye kiti. Nimeweka jiwe chini ya kiti lakini safari bado ni ngumu.

Naombeni mawaidha wenu wana JF MziziMkavu, mshana jr

Du, Mpanda si ndo kwa Wa...........fipa!!!!!!!!! huko? Kama hawa wamshindwa mbinu nani ataweza?
 
Atawezaje kuongea na mfu? by the way hajaeleza ugumu wa safari unatokana na nini je? gari linaharibika kila muda? au limegoma kukimbia?
Dawa ni moja tu, bila kujali dini yake, aombe kwa dk 5 tu akilitaja jina la Yesu huku akinukuu maandiko ktk Biblia Yeremia 51:20-24.aseme hivi: kwa jina la Yesu kristo wa Nazareth navunja kila roho za mizimu, mapepo, wachawi na haraka ni amri waondoke na kuiachia safari yetu, navunja hizo nguvu kwa damu ya Yesu sawa Sawa na Yeremia 51:20-24.ATAONA SAFARI IMEKUWA NYEPESI SANA NA HATAAMINI.

Mjinga kweli wewe
 
Niko njiani naekelekea Mpanda kupeleka maiti. Tangu SAA NNE asubuhi nilipoondoka hadi muda huu nipo Mikese Morogoro.
Mara ya kwanza kichwa cha maiti tulikuwa tumekiugezia mbele, baada ya safari Kuwa nzito tukageuzia nyuma miguu mbele.

Safari ikaendelea Kuwa ngumu, wakongwe wakanishauri niweke jiwe Kwenye kiti. Nimeweka jiwe chini ya kiti lakini safari bado ni ngumu.

Naombeni mawaidha wenu wana JF MziziMkavu, mshana jr

Gari mbovu hiyo. Ugumu upi sasa? speed, pancha?
 
Mkuu haya mambo yapo kiimani zaidi,labda utuambie hiyo imani uliyotumia kutuambia roho huwayawaya huku na kule na roho za waliotenda mema hubaki palepale makaburini NI IMANI ZA DINI GANI? AU NI IMANI ZA WAFUASI WA MFUMO UPI?

Kwa sasa hakuna pepo wala hakuna aliyeko peponi huko mbinguni mpaka siku ya kiama WAFU wakakapofufuliwa na kila mmoja kuhesabisa matendo yake mema na mabaya na kupata hukumu ya haki jehanam au peponi.... Nafikiri hili unalijua
Lakini kuna hili la mapepo na roho wachafu unafikiri wanatoka wapi? Halafu kuna hungry ghosts nitakuja na ufafanuzi wa hili kwenye post kamili
 
Teh teh teh.
Hizi imani za kishirikina zitawapeleka kubaya.
Sasa aongee na maiti kivipi.

Yaani we kijana unahitaji msaada wa haraka sana au utaharibikiwa saza hivi.

Baada ya kukosa kabisa cha kuandika ndio umekuja na hii....kuna wakati hebu jaribu kuficha upumbavu wako kwa kukaa kimya....itakuwa nafuu kwako na kwa wengine pia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom