Mbinu za kusafirisha maiti kiurahisi

Mbinu za kusafirisha maiti kiurahisi

MAITI HUZUNGUMZA NA WANYAMA NA NDEGE TU HUMSIKIA.

mara nyingi anapokufa mtu inaaminika kuwa ndege warukao na wafugwao pamoja na wanayama wanasikia sauti za marehemu anapoongea.

Panapotokea msiba kuku huwa wanatoa sauti kama za kuashiria kuona nyoka au kitu zinazokihofia. Na mara nyingi hujikusanya pamoja ni kwa sababu marehemu hutoa sauti kuuu sana na ya ajabu akilalamika anachofanyiwa hasa wakati wa kumuosha na kumuandaa kwa ajili ya mazishi.Huwa marehemu anakataaa pamoja na kwamba hasikiki.

Na kwa marehemu anayechukuliwa kimazingara huwa anabaki nyuma ya mlango wa nyumba ambamo mwili wa marehemu umewekwa mpaka anapotolewa kwenda malaloni.
Kuna siri kubwa kwa maiti .
 
weee chezea utamu wa kukwea pipa wewe kitu full kiyoyozi hiv anaanzaje kugoma kwa mfano

Mkuu wee noma. Nimecheka hapa mbele ya boss, boss kaniuliza nnachocheka, nimegoma kusema, kantimua nje, nikamalizie kicheko afu nnrudi baadae! UMENPONZA Nmkuu
 
Huo ni uchawi sasa.

Mbona Wachagga wanaondoka saa 8 mchana lakini saa 6 usiku wameshafika moshi?

Rudisha hiyo maiti Dar uizike hapahapa.

Angebeba kreti za safari lager km mbili hivi na mizinga ya konyagi safari ingekua nyepesi mnooo!
 
Teh teh teh.
Hizi imani za kishirikina zitawapeleka kubaya.
Sasa aongee na maiti kivipi.

Yaani we kijana unahitaji msaada wa haraka sana au utaharibikiwa saza hivi.

Ha ha haaa. Mshana Jr atakwambia sio ushirikina eti
 
Ukiamini uchawi utarogeka tu! Umaskini+elimu duni ndio zimetufikisha hapa tunahisi uchawi uchawi.

Maiti hasikii wala kujibu, huenda gari ni bovu au kuna shida kwa dereva, maiti ni km begi tu
This is africa my friend.

dont act uzungu while you know for sure kwamba africa haya mambo yapo....

usijitoe akili sababu ya ka exposure na kaelimu kako....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom