Mbinu za Kumnasa msaliti


Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Jamani naomba mnisaidie, nawezaje kugundua kama mke wangu ama mpenzi wangu ametoka kufanya mapenzi leo leo kabla mimi sijakutana naye. Hebu nipeni mbinu waungwana nitagunduaje jambo hilo? Mfano kama katoka kufanya na mwanaume mwingine mchana, then jioni amekuja kwangu
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Acha kujipa pressure wewe.... Vipi kwani humridhishi ndani??
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Jibu kilichoulizwa basi, ndo maana mnafeli mitihani

Genuinely..... Jibu langu sio mzaha, unapalia makaa na kufupisha maisha yako kwa mawazo ambayo mwisho yatakufanya uwe depressed.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Anatakuwa anaona aibu.
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Genuinely..... Jibu langu sio mzaha, unapalia makaa na kufupisha maisha yako kwa mawazo ambayo mwisho yatakufanya uwe depressed.
Hebu soma signature yako tafadhali, then tafakari
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
Kama unategemea kuna dalili za mwilini basi fahamu huwezi kujua kabisaaaaaa hata kama alienda kufanya mapenzi chooni we ukawa sebuleni. Ila kuna dalili zingine kama vile uchovu, hana interest na wewe etc. Na hapo ndipo AshaDii atakua na point: kwa nini aende nje kama unamtimizia yote ndani?
I don't mean mwnamke asipotimiziwa anaruhusiwa kwenda nje ila ni fact ya maisha, wengi wanaenda nje kwa sababu hiyo.
 
Wabogojo

Wabogojo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
356
Likes
6
Points
35
Wabogojo

Wabogojo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
356 6 35
Acha kujipa pressure wewe.... Vipi kwani humridhishi ndani??
Si kweli kuwa wote watokao nje, awe mwanamke au mwanaume eti hawaridhishwi na wandani wao. Toa msaada kwa mhitaji kama hujui ni bora kunyamaza, hujui kuwa mpaka mtu kuomba msaada kwa wanajamvi. Subiri nawe yakukute!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Hebu soma signature yako tafadhali, then tafakari
"Never get angry.
Believe me I am not angry.... But nahisi maybe wee umechukia;

Never make a Threat.
Sijakutisha ndio maana nikakwambia katika post yangu
ya pili kua mchango wangu ulikua genuine... na sio mzaha..

Reason with People"
Sig yangu huniongoza mara nying... Ndio maana nikauliza kua
humridhishi (sio kwa nia mbaya) Mpaka wee umeweka swala lako
hapa ina maana unataka Utatuzi... na utatuzi mzuri utapata tu ukiwa
wazi. Sijaelewa kabisa kwamba wee waishi na Mkeo then uanze kutaka
jua kama katoka nje, hio itakuchukua a lot of your energy na kukufanya
kila unapokua nae faragha ujiulize kama kuna mtu kapita hapo... Believe
me you yaweza hata punguza nguzu yako... itakukosesha raha... na
kukufanya hata uanze mchukia mkeo hali kumbe hata hafanyi....
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Si kweli kuwa wote watokao nje, awe mwanamke au mwanaume eti hawaridhishwi na wandani wao. Toa msaada kwa mhitaji kama hujui ni bora kunyamaza, hujui kuwa mpaka mtu kuomba msaada kwa wanajamvi. Subiri nawe yakukute!

Hivi wewe unaona ni sawa tu kuanza fikiria Mke/Mme anatoka nje out of nowhere... Sijasema hamridhishi... Nimemuuliza kama hamridhishi?? For why the wasiwasi....

Na ofcoz nakubaliana na wewe kua sio kila anaetoka haridhishwi.... Sababu ni nyingi mno!
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
"Never get angry.
Believe me I am not angry.... But nahisi maybe wee umechukia;

Never make a Threat.
Sijakutisha ndio maana nikakwambia katika post yangu
ya pili kua mchango wangu ulikua genuine... na sio mzaha..

Reason with People"
Sig yangu huniongoza mara nying... Ndio maana nikauliza kua
humridhishi (sio kwa nia mbaya) Mpaka wee umeweka swala lako
hapa ina maana unataka Utatuzi... na utatuzi mzuri utapata tu ukiwa
wazi. Sijaelewa kabisa kwamba wee waishi na Mkeo then uanze kutaka
jua kama katoka nje, hio itakuchukua a lot of your energy na kukufanya
kila unapokua nae faragha ujiulize kama kuna mtu kapita hapo... Believe
me you yaweza hata punguza nguzu yako... itakukosesha raha... na
kukufanya hata uanze mchukia mkeo hali kumbe hata hafanyi....
Soma post #8
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Hivi wewe unaona ni sawa tu kuanza fikiria Mke/Mme anatoka nje out of nowhere... Sijasema hamridhishi... Nimemuuliza kama hamridhishi?? For why the wasiwasi....

Na ofcoz nakubaliana na wewe kua sio kila anaetoka haridhishwi.... Sababu ni nyingi mno!
so kama namridhisha na bado anatoka nje, how could I know?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Jamani naomba mnisaidie, nawezaje kugundua kama mke wangu ama mpenzi wangu ametoka kufanya mapenzi leo leo kabla mimi sijakutana naye. Hebu nipeni mbinu waungwana nitagunduaje jambo hilo? Mfano kama katoka kufanya na mwanaume mwingine mchana, then jioni amekuja kwangu
Unatoa mfano au ni ndio hali ilivyo???
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Unatoa mfano au ni ndio hali ilivyo???
Mfano na najua wanawake wengi wanafanya hivyo lakini sie wanaume hatujui na ndio maana AshaDii anatetea ili tusijue namna ya kujua
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180

Naona ushakua clouded na the fact kua hukukubali my First two posts.... Whether because you are sensitive or hukunipata sijatambua... Post namba 8 nimeisoma... that means umesoma pia nilivo mjibu.... Thus Mwana Mpotevu NAOMBA MSAMAHA saana kwa kukuchafulia Thread yako kwa comments ambazo sio za Msingi kwako.... Best of Luck katika tatizo lako.

BTW... Mwanamke ambae hutoka nje hutamtambua kwa kuangalia maeneo yake... Bali kwa kumuona ama kufumania... ndo kwanza anaweza toka alikotoka huko na ukapata chumvi na usinotice the difference.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
interest is -ve
aibu nyingi
hana ujasiri wa kukutazama usoni
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
BTW... Mwanamke ambae hutoka nje hutamtambua kwa kuangalia maeneo yake... Bali kwa kumuona ama kufumania... ndo kwanza anaweza toka alikotoka huko na ukapata chumvi na usinotice the difference.
Asante
 

Forum statistics

Threads 1,237,059
Members 475,401
Posts 29,276,883