Mbinu mpya kabisa ya kutongoza mwanamke yoyote duniani

Mbinu mpya kabisa ya kutongoza mwanamke yoyote duniani

Step no1:tafuta hela ,2.pata hela ,3.tumia hela 4.pata mwanamke ,SIMPLE N CLEAR hakuna haja ya kutafuta nywele sijui kucha za mwanamke uende kwa matapeli(waganga),sijui nakuota just follow the rules and the rules wil follow you,IAM OUT..!!

Sasa hapo umetongoza au umenunua?

kuna tofauti kubwaa kati ya kununua na kutongoza ndugu; na inatofautiana ulingana na dhana nzima na lengo la kufanya hvyo mfano yapo malengo ya muda mrefu, muda mfupi, kutokuwa na uwezo wa kuibisha tabia nk.

Nitarudi
 
only applies in Kenya especially among Kikuyu women who adore money than anything else.
 
Hiyo ni mbinu mpya ya kisasa kumpata :demu: kwa ajili ya ngono na wala si mapenzi, mbinu hii mara nyingi huishia kwa mmoja wenu kutendwa.

- mbinu ya kizamani ni kumwomba Mungu akupe mtu mtakaependana na kuvumuliana katika shida na raha, magonjwa na uzima!
Uchaguzi ni wako!
 
Hanley how old are u? Its not a joke ...I mean it!
 
Hii hapana mkuu, ili uitwe mwanamke lazima uwe na jinsia ya kike. Huwezi ukawa na jinsia ya kike halafu usiwe mwanamke (labda kwa wenye jinsia mbili- hii ni case tofauti). Kwa hiyo hapo uliposema kuwa sio kila mwenye jinsia ya kike ni mwanamke sikubaliani nawe. Hata ivyo nipo tayari kusikia zaidi kama una hoja ya kuitetea kauli yako.

Najaribu kufikiria kwa sauti kubwa,mfano,mtu ni utu,ni watu wangapi tunaishi nao wanakosa utu?,kwa mantiki hiyo sifa ya utu/kuwa mtu inaisha na mtu anapofika hatua hiyo ni karibu sawa na mnyama!nikishukuru kwa kutofautiana na mimi pengine utaelewa siku nyingine,hve a big picture!
 
Hizi ni STEPS za KUNUNUA mwanamke na si kumpata mwanamke kwa maana ya wife material! Binafsi naamini kuwa Mwanamke mwenye staha zake hanunuliwi kwa pesa, na kama atanitangulizia habari za pesa mwanzoni nitaamini huyo yupo kwa manufaa yake binafsi.
Hapo mkuu umenena ukweli na ninakuunga mkono asilimia mia mia
 
Duh!!,Naanza kuzijua tabia halisi za baadhi ya wanaJF,pamoja na weaknesses zao,ingekuwa hela ndo mpango mzima princes dyana asingeachana prince charles,kwani alikosa nn kwa mwanamfalme?,utajiri wote upo pale,nini tena sasa?
 
Hapo ndio uone kwamba kweli pesa ndio mpango mzima. Yule is just a PRINCE anasubiri KODI ya DODI ELFAYE yule TAJIRI wa visima vya mafuta ili atanue. Kwann binti asikimbilie kwenye kisima cha HELA. PESA BANA..!!!
 
Hizi ni STEPS za KUNUNUA mwanamke na si kumpata mwanamke kwa maana ya wife material! Binafsi naamini kuwa Mwanamke mwenye staha zake hanunuliwi kwa pesa, na kama atanitangulizia habari za pesa mwanzoni nitaamini huyo yupo kwa manufaa yake binafsi.

Nimekupata nimekupata mkuu tena kwa nguvu ya 5/5 mkuu ukosahihi kabisa roja rojaaa tena hao niwale wakujiuza ndiyo utatumia hiyo mbinu kwani wale hawana pesa mbona wanawake mkuu over.
 
Back
Top Bottom