MBINU:Jinsi ya kujiunga na jeshi la JWTZ na JKT

  • Thread starter Kanungila Karim
  • Start date

Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,296
Points
2,000
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
13,296 2,000
Habari zenu wapendwa?
Nilikuwa najiuliza maswali haya wakati wa kujiunga na Jeshi la Kujenga Taifa(JKT) na Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ).

1.Vigezo gani wanaangalia?

2.Umri gani unatakiwa?

3.Je Kama mtu hasikii vizuri watamkubalia?

4.Je Kama mguu wake hauna uvungu watakubali?

5.Awe na elimu ipi?


Asanteni...
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,296
Points
2,000
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
13,296 2,000
dab
 
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
316
Points
250
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
316 250
1.Awe raia wa Tanzania
2.Awe na Umri kati ya miaka 18-23
3.Awe amemaliza darasa la saba na kuendelea
4.Asiwe ameoa au kuolewa na asiwe na mtu yeyote anayemtegemea
5.Awe tayari kufuata sheria zote za kijeshi zitazokuwa juu yake wakati akiwa jeshini(kutoroka,wizi,ulevi,uvutaji bangi, madawa ya kulevya na upatikanaji wa mimba n.k) Jeshini ni makosa makubwa na utaweza kushtakiwa na kufutiwa mkataba na JKT
6.Awe tayari kurudi nyumbani baada ya kumaliza mkataba wake na Jeshi la Kujenga Taifa
7.Awe na tabia na mwenendo mzuri
Habari zenu wapendwa?
Nilikuwa najiuliza maswali haya wakati wa kujiunga na Jeshi la Kujenga Taifa(JKT) na Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ).

1.Vigezo gani wanaangalia?

2.Umri gani unatakiwa?

3.Je Kama mtu hasikii vizuri watamkubalia?

4.Je Kama mguu wake hauna uvungu watakubali?

5.Awe na elimu ipi?


Asanteni...
 
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
316
Points
250
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
316 250
k
Habari zenu wapendwa?
Nilikuwa najiuliza maswali haya wakati wa kujiunga na Jeshi la Kujenga Taifa(JKT) na Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ).

1.Vigezo gani wanaangalia?

2.Umri gani unatakiwa?

3.Je Kama mtu hasikii vizuri watamkubalia?

4.Je Kama mguu wake hauna uvungu watakubali?

5.Awe na elimu ipi?


Asanteni...
Kwa JWTZ
  • Awe raia wa Tanzania
  • Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea na awe amefaulu..
  • Awe hajaoa/hajaolewa
  • Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 25
  • Awe na tabia na mwenendo mzuri
  • Awe na akili timamu na afya nzuri

Masharti ya Utumishi
  • Askari atapewa nambari ya utumishi baada ya kufaulu mafunzo ya awali.
  • Atalitumikia Jeshi kwa kipindi cha mwanzo cha miaka sita, baada ya hapo atafanya kazi kwa mkataba wa miaka miwili miwili kwa kibali cha Mkuu wa Majeshi.

Maafisa
  • Bodi ya Uteuzi wa Maafisa (Officers Selection Board)
    huwafanyia usaili askari wenye elimu ya kidato cha sita na kuendelea toka Vikosini na Shule za askari wapya (Recruitment Schools).
  • Watakaofaulu masailiano hayo hupewa hadhi ya Afisa Mwanafunzi (Officer Cadet), na hupelekwa Chuoni (Tanzania Military Academy) kwa mafunzo ya uafisa kwa muda wa mwaka mmoja.
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,298
Points
2,000
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,298 2,000
k

Kwa JWTZ
  • Awe raia wa Tanzania
  • Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea na awe amefaulu..
  • Awe hajaoa/hajaolewa
  • Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 25
  • Awe na tabia na mwenendo mzuri
  • Awe na akili timamu na afya nzuri

Masharti ya Utumishi
  • Askari atapewa nambari ya utumishi baada ya kufaulu mafunzo ya awali.
  • Atalitumikia Jeshi kwa kipindi cha mwanzo cha miaka sita, baada ya hapo atafanya kazi kwa mkataba wa miaka miwili miwili kwa kibali cha Mkuu wa Majeshi.

Maafisa
  • Bodi ya Uteuzi wa Maafisa (Officers Selection Board)
    huwafanyia usaili askari wenye elimu ya kidato cha sita na kuendelea toka Vikosini na Shule za askari wapya (Recruitment Schools).
  • Watakaofaulu masailiano hayo hupewa hadhi ya Afisa Mwanafunzi (Officer Cadet), na hupelekwa Chuoni (Tanzania Military Academy) kwa mafunzo ya uafisa kwa muda wa mwaka mmoja.
Aulize lingine kama bado hajaelewa
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,715
Points
2,000
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,715 2,000
kwanini hawaruhusiwi kuoa au kuolewa
Kwa mafunzo ya awali haitajiki kuwa mtu unaye tegemewa. Lengo huwe huru kutumika muda wote utao hitajika.

Pia imani kali haitakiwi, usije kinzana na maelekezo na sheria za jeshi.

Note.
Hiii ni kazi ya kujitoa tu.
 
Madrid boy

Madrid boy

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2017
Messages
897
Points
1,000
Madrid boy

Madrid boy

JF-Expert Member
Joined May 21, 2017
897 1,000
k

Kwa JWTZ
  • Awe raia wa Tanzania
  • Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea na awe amefaulu..
  • Awe hajaoa/hajaolewa
  • Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 25
  • Awe na tabia na mwenendo mzuri
  • Awe na akili timamu na afya nzuri

Masharti ya Utumishi
  • Askari atapewa nambari ya utumishi baada ya kufaulu mafunzo ya awali.
  • Atalitumikia Jeshi kwa kipindi cha mwanzo cha miaka sita, baada ya hapo atafanya kazi kwa mkataba wa miaka miwili miwili kwa kibali cha Mkuu wa Majeshi.

Maafisa
  • Bodi ya Uteuzi wa Maafisa (Officers Selection Board)
    huwafanyia usaili askari wenye elimu ya kidato cha sita na kuendelea toka Vikosini na Shule za askari wapya (Recruitment Schools).
  • Watakaofaulu masailiano hayo hupewa hadhi ya Afisa Mwanafunzi (Officer Cadet), na hupelekwa Chuoni (Tanzania Military Academy) kwa mafunzo ya uafisa kwa muda wa mwaka mmoja.
MKuu hizi Ajira mkuu wa nchi alizoahidi kuzitoa zinahusu watu gani waliopitia JKT kujitolea au mujibu au wakujitolea tu
 
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
316
Points
250
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
316 250
MKuu hizi Ajira mkuu wa nchi alizoahidi kuzitoa zinahusu watu gani waliopitia JKT kujitolea au mujibu au wakujitolea tu
Hapo ndo kazi ipo......

maana intake za JKT wanaojitolea peke yake ambao hawajapata ajira na bado wana mkataba na JKT wanazidi hiyo 3000 iliyotajwa kama ajira mpya.
 
JMF

JMF

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
847
Points
1,000
JMF

JMF

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
847 1,000
k

Kwa JWTZ
  • Awe raia wa Tanzania
  • Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea na awe amefaulu..
  • Awe hajaoa/hajaolewa
  • Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 25
  • Awe na tabia na mwenendo mzuri
  • Awe na akili timamu na afya nzuri

Masharti ya Utumishi
  • Askari atapewa nambari ya utumishi baada ya kufaulu mafunzo ya awali.
  • Atalitumikia Jeshi kwa kipindi cha mwanzo cha miaka sita, baada ya hapo atafanya kazi kwa mkataba wa miaka miwili miwili kwa kibali cha Mkuu wa Majeshi.

Maafisa
  • Bodi ya Uteuzi wa Maafisa (Officers Selection Board)
    huwafanyia usaili askari wenye elimu ya kidato cha sita na kuendelea toka Vikosini na Shule za askari wapya (Recruitment Schools).
  • Watakaofaulu masailiano hayo hupewa hadhi ya Afisa Mwanafunzi (Officer Cadet), na hupelekwa Chuoni (Tanzania Military Academy) kwa mafunzo ya uafisa kwa muda wa mwaka mmoja.
Samahani, natoka nje ya mada:
Hivi kwa majeshi mengine mfano magereza,polisi n.k nako pia wenye elimu ya kuanzia kidato cha sita wanachaguliwagwa kwenda u ofisa?
 
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
316
Points
250
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
316 250
Kwa mafunzo ya awali haitajiki kuwa mtu unaye tegemewa. Lengo huwe huru kutumika muda wote utao hitajika.

Pia imani kali haitakiwi, usije kinzana na maelekezo na sheria za jeshi.

Note.
Hiii ni kazi ya kujitoa tu.
Kazi karibu zote nyeti zinazohusu usalama duniani hawapendi pia mtu aliye kwenye ndoa kwa kuwa wanaamini aliyeoa efficiency yake ni ndogo kuliko ambaye hajaoa
 
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,382
Points
1,500
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,382 1,500
Uwe na uzito zaidi ya 55kg
2. Urefu 5'3"
3. Mtanzania
4.Shule form iv na kuendelea.
5. BP iwe safi 120/80.
6.usiwe na makovu ya ajabu ajabu.
7. No tattoo
8. Mseja. Na kama ni mwanamke usiwe umezaa.
9.usiwe shoga wala msagaji.
10. Meno usiwe na mapengo
Asante TANZANIA
 
Raphael Matete

Raphael Matete

Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
6
Points
45
Raphael Matete

Raphael Matete

Member
Joined Sep 29, 2017
6 45
Je kama mtu amekomea form 1 na anamiaka 18 anaruhusiwa kujiunga jkt ?
Alafu alikuwa ni Scout je anaruhusiwa??
 
Chimoto

Chimoto

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
299
Points
250
Chimoto

Chimoto

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
299 250
1.Awe raia wa Tanzania
2.Awe na Umri kati ya miaka 18-23
3.Awe amemaliza darasa la saba na kuendelea
4.Asiwe ameoa au kuolewa na asiwe na mtu yeyote anayemtegemea
5.Awe tayari kufuata sheria zote za kijeshi zitazokuwa juu yake wakati akiwa jeshini(kutoroka,wizi,ulevi,uvutaji bangi, madawa ya kulevya na upatikanaji wa mimba n.k) Jeshini ni makosa makubwa na utaweza kushtakiwa na kufutiwa mkataba na JKT
6.Awe tayari kurudi nyumbani baada ya kumaliza mkataba wake na Jeshi la Kujenga Taifa
7.Awe na tabia na mwenendo mzuri
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,889
Top