MBINU:Jinsi ya kujiunga na jeshi la JWTZ na JKT

  • Thread starter Kanungila Karim
  • Start date

Bomandamo

Bomandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2014
Messages
523
Points
250
Bomandamo

Bomandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2014
523 250
Uwe na uzito zaidi ya 55kg
2. Urefu 5'3"
3. Mtanzania
4.Shule form iv na kuendelea.
5. BP iwe safi 120/80.
6.usiwe na makovu ya ajabu ajabu.
7. No tattoo
8. Mseja. Na kama ni mwanamke usiwe umezaa.
9.usiwe shoga wala msagaji.
10. Meno usiwe na mapengo
Asante TANZANIA
Watajuaje kama mwanamke amezaa kama hajasema mwenyewe
 
popoma

popoma

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2017
Messages
2,417
Points
2,000
popoma

popoma

JF-Expert Member
Joined May 5, 2017
2,417 2,000
kuna jamaa alishapitia JKT kwa mujibu wa sheria alienda mlale wazee wakamtambua kupitia records za makao makuu ya JKT wakamrudisha hata kabla mafunzo hayajaanza.
Ni kweli mkuu Ila cha kushangaza kuna vijana walipitia mujibu na wamerudi kujitolea na wamekubaliwa wakati wengine wameambiwa kozi ya JKT hairudiwi kwa kifupi jeshi halikaliriki
 
Moses Madokola

Moses Madokola

New Member
Joined
Feb 6, 2019
Messages
2
Points
20
Moses Madokola

Moses Madokola

New Member
Joined Feb 6, 2019
2 20
Niifanyaje ili niweze kupata kuwa katika Jwtz
 
K

kitula mobb

Member
Joined
May 14, 2019
Messages
5
Points
20
K

kitula mobb

Member
Joined May 14, 2019
5 20
Oyaa wadau nmeskia wale wazee wakujitolea jkt 2019 nafasi zipo njiani apo mwezi Wa 6
 

Forum statistics

Threads 1,296,166
Members 498,559
Posts 31,237,045
Top