MBINU:Jinsi ya kujiunga na jeshi la JWTZ na JKT

  • Thread starter Kanungila Karim
  • Start date

young solicitor

young solicitor

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
747
Points
500
young solicitor

young solicitor

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
747 500
1.Awe raia wa Tanzania
2.Awe na Umri kati ya miaka 18-23
3.Awe amemaliza darasa la saba na kuendelea
4.Asiwe ameoa au kuolewa na asiwe na mtu yeyote anayemtegemea
5.Awe tayari kufuata sheria zote za kijeshi zitazokuwa juu yake wakati akiwa jeshini(kutoroka,wizi,ulevi,uvutaji bangi, madawa ya kulevya na upatikanaji wa mimba n.k) Jeshini ni makosa makubwa na utaweza kushtakiwa na kufutiwa mkataba na JKT
6.Awe tayari kurudi nyumbani baada ya kumaliza mkataba wake na Jeshi la Kujenga Taifa
7.Awe na tabia na mwenendo mzuri
Kwenye umri kwa wenye sifa za ziada i.e bachelor & masters degree etc wanachukua hadi 35yrs
 
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
316
Points
250
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
316 250
Kwenye umri kwa wenye sifa za ziada i.e bachelor & masters degree etc wanachukua hadi 35yrs
Ni kweli kabisa!
Sikutoa sifa za wenye sifa za ziada kama degree and the like kutokana na aliyeuliza hana hiyo sifa, nimeenda specific
 
chiko mkunungu

chiko mkunungu

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
741
Points
1,000
Age
46
chiko mkunungu

chiko mkunungu

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2017
741 1,000
Operation Magufuli wapo 11000
operation kikwete wapo 8000
oporation mungano wapo 1500 ajira za jwtz zilizotolewa na magufuli zipo 3000 inamanisha apo operation mungano wote waishe 1500 ndo wajazilie wengine 1500 kutoka izo operation kikwete kazi ipo aisee awo wa 11000 hadi 8000 waishe co leo kama kwa mwaka mzima kikoki kimoja tu ndo kinatoa mafunzo tena watu 3000 tu zamani ilikuwa raha mana una kuta vikosi hata vitatu vinatoa mafunzo watu 3000 kwaiyo ni raisi kuwa maliza wote awo unakuja kiangaiko inatoa watu 3000 mafinga watu 3000 wanapiga coz Oljoro pia watu 3000 wanapiga coz ndani ya mwaka mmoja watu 9000 wanakuwa askari ila saiz kazi ipo aisee...
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,255
Points
2,000
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,255 2,000
yap tupo wengi. kiukweli tunao hitaji tujuzane jamani,, tusichokane
Utaweza push up kwenye kokoto

Utaweza kulala polini week6

Utaweza kutembea na viporo vya ugali kwenye mfuko wa kombati

Utaweza kuoga mtoni bila sabuni

Utaweza kutembelea kiwiko cha mikono Mita200

Utaweza kuitunza silaha siku zote za mafunzo

Utaweza kwata LA jasho na damu

Anyway njoooo
 
Lissa lee

Lissa lee

Senior Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
184
Points
250
Lissa lee

Lissa lee

Senior Member
Joined Jul 18, 2017
184 250
Utaweza push up kwenye kokoto

Utaweza kulala polini week6

Utaweza kutembea na viporo vya ugali kwenye mfuko wa kombati

Utaweza kuoga mtoni bila sabuni

Utaweza kutembelea kiwiko cha mikono Mita200

Utaweza kuitunza silaha siku zote za mafunzo

Utaweza kwata LA jasho na damu

Anyway njoooo
mtoto wakikurya hashindwi kitu,,, najiamini naweza,,, udada do,, unakaa pembeni
 
ndalibanza

ndalibanza

Senior Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
144
Points
225
Age
34
ndalibanza

ndalibanza

Senior Member
Joined Jan 6, 2014
144 225
Hahahahahahahahaha, uofisa utausikia kwenye bomba tu.
Samahani, natoka nje ya mada:
Hivi kwa majeshi mengine mfano magereza,polisi n.k nako pia wenye elimu ya kuanzia kidato cha sita wanachaguliwagwa kwenda u ofisa?
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,924
Top