Mbezi safarini Arusha


PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Aisee!
Preta, abhagenzi bhahumile patali dada, bhinzile panyumba yaho dada huma wilolele!
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Aisee!
Preta, abhagenzi bhahumile patali dada, bhinzile panyumba yaho dada huma wilolele!
sijakupata halafu nani alikupa ruhusa ya kuchakachua uzi wangu???
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Preta
Arushaone jamani samanhanini wengine nimewasahau naja huko nitakaa mpaka jumatatu
natumai nitaonana na hata mmoja wa hapa.
Nafikia USA.Asubuhi njema
Karibu sana Arusha ila usishukie Usa. Njoo moja kwa moja town leo Wazee wa Ngwasuma wanahusu hapa jijini!
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Karibu sana Arusha ila usishukie Usa. Njoo moja kwa moja town leo Wazee wa Ngwasuma wanahusu hapa jijini!
ahsante Filipo we utakuwepo???
Yani hata ramani siijui
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Karibu sana Arusha ila usishukie Usa. Njoo moja kwa moja town leo Wazee wa Ngwasuma wanahusu hapa jijini!

Masikini,namhurumia kipenzi changu cha moyo amu kwa kusoma hii post yako Filipo,na namshauri katika wote atakaofikiria kuonana nao wewe Filipo usiwemo kwenye list.Na mbaya zaidi itakuwa endapo ataonana na Li Erickb52 ,Li Arushaone na Li Mungi .Ni afadhali akaonana na Preta au Lily Flower.By the road msalimie mchumba wangu marejesho Filipo.Mwambie nimeshabuku Fastjet kuja Tanga kwenye ile trip yetu na nikimuona Nicas Mtei huko atanitambua....
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Karibu sana Arusha ila usishukie Usa. Njoo moja kwa moja town leo Wazee wa Ngwasuma wanahusu hapa jijini!
ahsante Filipo we utakuwepo???
Yani hata ramani siijui
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Masikini,namhurumia kipenzi changu cha moyo amu kwa kusoma hii post yako Filipo,na namshauri katika wote atakaofikiria kuonana nao wewe Filipo usiwemo kwenye list.Na mbaya zaidi itakuwa endapo ataonana na Li Erickb52 ,Li Arushaone na Li Mungi .Ni afadhali akaonana na Preta au Lily Flower.By the road msalimie mchumba wangu marejesho Filipo.Mwambie nimeshabuku Fastjet kuja Tanga kwenye ile trip yetu na nikimuona Nicas Mtei huko atanitambua....
etu kipenzi cha moyo mimi haya bana
ila ningefurahi kama ningeonana na Preta na wengine wote ratiba yangu ipo tight kama hawatojali wanipm tumeet
nicheke mie msukuma wewe
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
ahsante Filipo we utakuwepo???
Yani hata ramani siijui
Mimi ndiye alwatan wa jiji! Napendwa na Smile, sweetlady, ladyfurahia na nimeoa binti mzuri kuliko wote anaitwa marejesho. Mamzalendo ananipakazia mtoto ili anipate lakini wapi! PakaJimmy, Nicas Mtei na St. Paka Mweusi wananionea wivu vibaya! Kama ukifika utaniona na nitakupa ramani zote za jiji!
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Masikini,namhurumia kipenzi changu cha moyo amu kwa kusoma hii post yako Filipo,na namshauri katika wote atakaofikiria kuonana nao wewe Filipo usiwemo kwenye list.Na mbaya zaidi itakuwa endapo ataonana na Li Erickb52 ,Li Arushaone na Li Mungi .Ni afadhali akaonana na Preta au Lily Flower.By the road msalimie mchumba wangu marejesho Filipo.Mwambie nimeshabuku Fastjet kuja Tanga kwenye ile trip yetu na nikimuona Nicas Mtei huko atanitambua....
kwa msaada tu msukuma wewe fastjet haina route ya tanga ni mwanza na kilimanjaro tu
so umebugi meeeen!!!!
umechemsha meeeeeen!!
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
etu kipenzi cha moyo mimi haya bana
ila ningefurahi kama ningeonana na Preta na wengine wote ratiba yangu ipo tight kama hawatojali wanipm tumeet
nicheke mie msukuma wewe

Sasa unakataa amu mimi kukuita kipenzi cha roho yangu kwa nini..??Kumbuka ile mada ya umpendaye juzi nilishukuru nilipoona hawakukutaja,au unataka nifanyeje ili uamini binti wa Ki tanga...
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
kwa msaada tu msukuma wewe fastjet haina route ya tanga ni mwanza na kilimanjaro tu
so umebugi meeeen!!!!
umechemsha meeeeeen!!
Achana na huyo nyau St. Paka Mweusi! Ndio kwanza amemaliza lindo na akifika home anakuta wifu keshaenda kuuza uji wa ulezi kule kwa Mtogole! Njoo Arusha utanikuta na utapata chochote unachotaka!
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
kwa msaada tu msukuma wewe fastjet haina route ya tanga ni mwanza na kilimanjaro tu
so umebugi meeeen!!!!
umechemsha meeeeeen!!

Hata sijabugi stepu si ntatokea Mwanza na ntashukia Arusha kisha nachukua barabara.Kipi bora toka Mwanza mpaka Tanga kwa barabara au nipunguze safari kwa Fastjet La Aziz wangu...
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
kwa msaada tu msukuma wewe fastjet haina route ya tanga ni mwanza na kilimanjaro tu
so umebugi meeeen!!!!
umechemsha meeeeeen!!
Achana na huyo nyau St. Paka Mweusi! Ndio kwanza amemaliza lindo na akifika home anakuta wifu keshaenda kuuza uji wa ulezi kule kwa Mtogole! Njoo Arusha utanikuta na utapata chochote unachotaka!
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Mimi ndiye alwatan wa jiji! Napendwa na Smile, sweetlady, ladyfurahia na nimeoa binti mzuri kuliko wote anaitwa marejesho. Mamzalendo ananipakazia mtoto ili anipate lakini wapi! PakaJimmy, Nicas Mtei na St. Paka Mweusi wananionea wivu vibaya! Kama ukifika utaniona na nitakupa ramani zote za jiji!
Naangalia kwa pembeni!!!
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Achana na huyo nyau St. Paka Mweusi! Ndio kwanza amemaliza lindo na akifika home anakuta wifu keshaenda kuuza uji wa ulezi kule kwa Mtogole! Njoo Arusha utanikuta na utapata chochote unachotaka!
Are you serious meeeeeen??
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Masikini,namhurumia kipenzi changu cha moyo amu kwa kusoma hii post yako Filipo,na namshauri katika wote atakaofikiria kuonana nao wewe Filipo usiwemo kwenye list.Na mbaya zaidi itakuwa endapo ataonana na Li Erickb52 ,Li Arushaone na Li Mungi .Ni afadhali akaonana na Preta au Lily Flower.By the road msalimie mchumba wangu marejesho Filipo.Mwambie nimeshabuku Fastjet kuja Tanga kwenye ile trip yetu na nikimuona Nicas Mtei huko atanitambua....

St. Paka Mweusi salamu zako nimezipokea kwa mikono miwili!
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Achana na huyo nyau St. Paka Mweusi! Ndio kwanza amemaliza lindo na akifika home anakuta wifu keshaenda kuuza uji wa ulezi kule kwa Mtogole! Njoo Arusha utanikuta na utapata chochote unachotaka!

Filipo nitake radhi Filipo kabla sijareport abuse,yaani unataka kunipeperushia kipenzi changu amu hivihivi eti anione nina wife wakati wanajamii wote wanajua kuwa nipo single and available to amu only
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top