MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

Acha uhayawan ww mfundishe wako kwa style hyo.. Acha upumbav hakuna sheria inayoruhusu walimu kufanya Kama walivofanya hao mbwa hapo.... Alafu ajabu walimu uchwara ote ndo mnaotetea Huo ujinga hapo.. Dvn 4 mnashda sana
Ww utakuwa "Product" ya wanafunzi design hiyo ! Angalia usije ukawa victim wa hii kitu kinaitwa "Inferiority complex" Ni mtazamo wangu tu !
 
Kamtongoza mwenzao wakamind. Siku hizi watoto wana mihemko kwasababu ya vyakula na utandawazi
 
Mhhh! utafikiri kituo cha mateso ya wanajeshi wa Hitler,hata kama huyo mwanafunzi ni mjeuri si kwa kipondo hicho,duh walimu punguzeni hasira kwani hasira hasara.

Mi nadhani hao ni askari magereza
 
Hii ni miongoni mwa video mbaya kabisa kuziona, hatua kazi za kisheria lazima zichukuliwe na hiyo shule iwekwe wazi watu waanze kuisusia. Hiyo shule yote ni jipu kuanzia mwalimu mkuu mpaka mwalimu ''muuaji''

Huwezi kumpiga mtoto wa watu namna ile tena akiwa hana uwezo wowote wa kujilinda ... ni unyanyasaji wa hali ya juu kabisa.

Kuanzia leo nimepanga kutovumilia kipigo chochote cha mwalimu kwa ''Mwanangu'', nitakachomwambia kuanzia leo ni kwamba endapo ataguswa tu kwa kosa lolote aje anieleze nikalianzishe ... upuuzi kabisa huu.

Waalimu 4 kwa ka-mwanafunzi mmoja!!!!Nooooooooo
Police kumi,RAIA mmoja
 
Kuna sheria ya makosa ya jinai hivyo wanatakiwa wampeleke sehemu inayohusika, walichokifanya hao walimu pamoja na kwamba kuna watu wanakiunga mkono si kitendo kizuri kutokana na aina ya kipondo unless kama jamaa alikuwa analeta madhara hivyo walimu walikuwa wanamtuliza (assuming ameingia kwa nia ovu). Kimsingi hata kutoa adhabu ya kupiga ni taalama pia ndio maana enzi za mwalimu pamoja na kwamba viboko ilikuwa rukhsa but ilikuwa kuna sehemu maalumu za kupiga (kwenye makalio au mikononi)
Kabisa mie nimewaambia wasichana wanachapwa mikononi na wavulana makalioni hiyo ni enzi za mwalimu ndio ilikuwa hivo
 
Wabongo bwana! Mara hii wameshamsahau scorpion mtoboa macho wa buguruni.... Afu wanalilia justice kwa mwanafunz aliepigwa vijibao kadhaa na mwalimu. Wengi wetu tusingekuwepo hapa tulipo with white collar jobs bila kupata adhabu nzito kama hizo pindi tulipokuwa tukifanya upuuzi. Kazi nzuri walimu! (Ukinizingua nakutibua!!)
 
Yaelekea mwalimu alikuwa kampania kulipiza kisasi au wameshea mwanafunzi
 
Kwa malalamiko ninayoyasikia kutoka kwa huyo dada,ni wazi huyo kijana hakustahili adhabu hiyo,labda kutokana na umri,hata kama hakuwa mwanafunzi wa hapo.
Wabongo tujifunze kufuata sheria.Kama ni kijana wa mtaani si wangempeleka Polisi?Na kama ni mwanafunzi kwanini wampige hivyo?Ukatili wa aina hii haumjengi kijana mdogo kama huyo,unambomoa.
Mwisho,ninashauri ungeanzishwa utaratibu masuala ya adhabu na kesi za wanafunzi mashuleni wangechaguliwa waalimu maalum kudeal nayo na kigezo kikubwa cha kuwachagua waalimu hao iwe ni umri,above 35 pia wawe wana historia nzuri ya maadili na uzoefu wa kazi yao.Najua siku hizi waalimu wa umri huo ni wachache,hii iwe changamoto kwa serikali kujiuliza ni kwa nini watu wa umri huo hawavutiki sana kuendelea na kazi ya ualimu but what I see ni kwamba mambo ya ajabu mashuleni yanazidi kuongezeka kwa kadri umri wa waalimu na wanafunzi wao unavyozidi kuwa mdogo.
Mtoto halelewi na mtoto mwenzie,kijana halelewi na kijana mwenzie.Tutafute namna ya kuwapata hawa walimu seniors wawepo baadhi kila shule kuwasimamia hawa watoto wetu wanaofundisha watoto wenzao.
 
Una uhakika anaechapwa ni mwanafunzi? Je kama ni kibaka aliyeamua kuvaa uniform tu, usikimbilie kujaji na kutoa hukumu moja kwa moja kwa waalimu bila kujua kwa kina, anaechapwa ni nani? Amekosa nini, waliomchapa ni akina Nani?


Ndiyo wachukue sheria mikononi mwao? Wana tofauti gani na wale waliochoma moto watafiti?
 
Kwa malalamiko ninayoyasikia kutoka kwa huyo dada,ni wazi huyo kijana hakustahili adhabu hiyo,labda kutokana na umri,hata kama hakuwa mwanafunzi wa hapo.
Wabongo tujifunze kufuata sheria.Kama ni kijana wa mtaani si wangempeleka Polisi?Na kama ni mwanafunzi kwanini wampige hivyo?Ukatili wa aina hii haumjengi kijana mdogo kama huyo,unambomoa.
Mwisho,ninashauri ungeanzishwa utaratibu masuala ya adhabu na kesi za wanafunzi mashuleni wangechaguliwa waalimu maalum kudeal nayo na kigezo kikubwa cha kuwachagua waalimu hao iwe ni umri,above 35.Najua siku hizi waalimu wa umri huo ni wachache,hii iwe changamoto kwa serikali kujiuliza ni kwa nini watu wa umri huo hawavutiki sana kuendelea na kazi ya ualimu but what I see ni kwamba mambo ya ajabu mashuleni yanazidi kuongezeka kwa kadri umri wa waalimu unavyozidi kuwa mdogo.
Mtoto halelewi na mtoto mwenzie,kijana halelewi na kijana mwenzie.Tutafute namna ya kuwapata hawa walimu seniors wawepo baadhi kila shule kuwasimamia hawa watoto wetu wanaofundisha watoto wenzao.
Hakuna sheria hio ya kumpeleka polisi mwanafunzi,chuoni walimu wanafundishwa kutoa adhabu kali tu maana hakuna namna.
 
Mimi uwa nawashangaa sana baadhi ya waalimu,hivi usipompiga mwanafunzi what do you lose?kama mtot ana malezi mabaya ni hasara kwa wazazi wake na sio kwako mwalimu,achaneni na watoto wa watu,siku hizi sio kama zamani,watoto unawaona wazima lakini wengine wana maradhi makubwa tu,unamgusa kidogo murder case,zamani ilikuwa ni nadra kukuta motto mdogo ana kisukari,ana BP ,ana vidond vya tumbo etc
 
Back
Top Bottom