MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

Hamjafanya uchunguzi mnakurupuka huyo jamaa siyo mwanafunzi bali alivaa nguo za kianafunzi na yy akajichanganya ili arubuni videnti


Nafikiri mmeelewa
 
Well done Mwigulu, do not leave any stone unturned, ukatili wa aina hii usivumiliwe hata kidogo, na tafadhali sana taifa lipate feedback ya tukio hili! Big up Mwigulu.
 
Inasikitisha sana kuona walimu tuliowapa dhamana ya kuwaangalia vijana wetu kisha wanafanya unyama wa aina hii,

Mamlaka husika tunaziomba zifuatilie hili tukio,na hatua stahiki zichukuliwe kwa hao walimu waliohusika.
 
Wale watu wanaosema Waarabu wana roho mbaya wapo wapi nataka niwaone na hapa wakilaani hiki kitendo!

Serikali ikisha wakamata wawachunguze uraia wao!!

Hawa ni zaidi ya ISIS!
 
Kuna shule mmoja nilishuhudia walimu wa kike wakitetea kwamba walimu wa kiume wasiwaadhibu wanafunzi kwa viboko ...! Unajua kilichowapata ? Baada ya siku chache walivamiwa Na baadhi ya wanafunzi ktk sakata mapenzi !
Hunielewi naona ndugu..... Mimi nachohuzunika ni kipigo hapa haijalishi aina ya kosa. Mwanafunzi akiwa jeuri fukuza kwa mbali na mueleze mzazi wake wanini shuleni kama anakiburi?? Tatizo hapo ni hiyo aina ya adhabu iliyotolewa kwangu ndio tatizo. Mbona sie kipindi tunasoma ilikuwa ukisikia tu kaite mzazi wako ujue balaa na ukizidisha jeuri unapewa onyo wiki 2-3 home kajifunze adabu na heshima ukirudi ukiendelea na tabia mbaya UNAFUKUZWA
 
Haki za binadamu naomba nawasikie kwenye tukio la ukatili,
 
Nahisi kunabifu kati ya huyo mwalimu anaempiga vibao na Dogo tena inaweza kuwa ya kugombania demu
 
Miaka ile nasoma adhabu kama hiyo ilikuwa jambo la kawaida sana, kwa kizazi cha sasa hao walimu hawataeleweka mahala popote na kwa namna yyt ile. Mtoto kama kashindikana aachiwe mzazi wake tu, sio kutumia miguvu miiingi ambayo hata haisaidii. Watakumbana na mkono wa sheria hiv punde tu tushatrac location tumeipata
 
Hao wengine Mishahara midogo + elimu bure ndo hasira wanaamua kuzimalizia kwa dogo
 
waaalimu karibuni ulimwengu wa smartphones

huku uozo wenu utaonekana wote, na msio na sifa siku si nyingi wanawatolea tamko (hapa walevi, wazinzi, wavutaji, watoro wajiandae)

hii yote imeletwa na mwenzenu kumiliki simu janja, anachukua tu video kama burudani sasa imewaponza.

wasipo chukuliwa hatua na serikali, jamii imeona itachukua hatua na itakuwa kali mno.

muda wa kuishi kama digidigi umewadia kwa waalimu.
Subiri kama utasikia wamechukuliwa hatua,sheria ya kuzuia adhabu kali bado haijapelekwa mashuleni,vyuoni bado wanafundishwa kutoa adhabu kali.
 
Duh! ndio unaweka leo wakti habari imeshakuwa historia?! Wameshafahamika mkuu na hatua zitachukuliwa juu yao.
 
Back
Top Bottom