Proved
JF-Expert Member
- Sep 10, 2018
- 37,138
- 49,868
Hayo ni majaliwa ya Mola....ila bado ana muda wa kuweka rekodi.Huyo Mbappe hakuna ajuaye kama atafikisha umri alionao Massi au Ronaldo akicheza soka.
Hayo ni majaliwa ya Mola....ila bado ana muda wa kuweka rekodi.Huyo Mbappe hakuna ajuaye kama atafikisha umri alionao Massi au Ronaldo akicheza soka.
Because FIFA got his back
Kila mtu anaona kinachofanyika uwanjani.Wacha bana huyo mbilikimo amewaweza
Vipi FIFA wanamzuia Ronaldo kufanya vizuri?
Ronaldo sio FIFA PrincessVipi FIFA wanamzuia Ronaldo kufanya vuzuri?
FIFA wanamchezesha Messi?Ronaldo sio FIFA Princess
FIFA wanamchezesha Messi?
Ngoja tuone ataifikisha Argentina wapi safari hiiKila mtu anaona kinachofanyika uwanjani.
Yeah ni kwelimkuu hili tukio ni la kweli ama?
Hili tukio linahusu niniYeah ni kweli
Hii screenshot niliichukua mimi
View attachment 3612103
Naweza kukupatia link pia utazame baada ya Messi kufunga bao la pili uone hili tukio
Kwenye hili kombe FIFA imeweka sheria mpya kwamba wachezaji hawatakiwi kuziba mdomo wanapoongea.Hili tukio linahusu nini
Vipi hausubiri kuona Pendu anafunga lini?Ngoja tuone ataifikisha Argentina wapi safari hii
Sasa migo huoni kama La Pulga amefunika mdomo wakati anaongea na teammate na sio mpinzani?Kwenye hili kombe FIFA imeweka sheria mpya kwamba wachezaji hawatakiwi kuziba mdomo wanapoongea.
Hii ni baada ya kilichotokea kwenye game ya Madrid na Benfica ambapo dogo Prestian ilisemekana alimtolea Vini maneno ya kibaguzi.
View attachment 3612108
FIFA wakaweka zuio kuwa sheria hiyo itaanza ramsi kutumika kwenye kombe la dunia, na mchezaji atayekutwa kwenye tukio hilo atapewa straight red card.
View attachment 3612115
Na jana Miguel Almiron alikutwa kwenye hilo tukio na akawa mchezaji wa kwanza kupewa kadi nyekundu kwa kosa hilo.
View attachment 3612107
Lakini mechi ya juzi aliyocheza Argentina, Messi pia aliziba mdomo lakini hakuna adhabu yeyote aliyopewa.
View attachment 3612110
Hii inazidi kuongeza wasiwasi kuwa kuna sheria haiwagusi kabisa baadhi ya wachezaji ambao wanasemwa kuwa ni vipenzi wa FIFA.
Na hii inakuja baada ya matukio kadhaa ikiwemo lile tukio la Messi kumkanyaga mchezaji wa Algeria bila refa kumpa hata kadi ya njano.View attachment 3612111View attachment 3612112View attachment 3612113
Mechi ijayo lazima aingie wavuniVipi hausubiri kuona Pendu anafunga lini?
Inawezekana akaingia wavuni kwa sababu mbalimbali ila scoring ndio tunasubiri.Mechi ijayo lazima aingie wavuni
Kwahiyo kwa akili zako unaona Ronaldo kufunga ni ishu kubwa wakati ni mchezaji aliyefunga mabao mengi katika soka kuliko wachezaji wote wanaocheza hivi sasaInawezekana akaingia wavuni kwa sababu mbalimbali ila scoring ndio tunasubiri.
Kama kufunga sio issue kwake kwa nini afikishe 10 games bila kufunga katika mashindano makubwa?Kwahiyo kwa akili zako unaona Ronaldo kufunga ni ishu kubwa wakati ni mchezaji aliyefunga mabao mengi katika soka kuliko wachezaji wote wanaocheza hivi sasa
Unajua mikosi haipo kwenye maisha tu hata kwenye mpira inaweza kutokeaKama kufunga sio issue kwake kwa nini afikishe 10 games bila kufunga katika mashindano makubwa?