Mbappé ajitosa katika kinyang’anyiro cha Ballon d’Or

Mbappé ajitosa katika kinyang’anyiro cha Ballon d’Or

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
444
Reaction score
1,102
Mshambuliaji wa Real Madrid, Kylian Mbappé, amesema anaamini anaweza kushinda tuzo ya Ballon d’Or mwaka huu.

Mbappé, mwenye umri wa miaka 27, amefunga mabao 42 katika mechi 44 akiwa na Real Madrid msimu huu, licha ya kutoshinda taji lolote akiwa na klabu hiyo.

Katika Kombe la Dunia, Mbappé alifunga mabao 10 na kutwaa Kiatu cha Dhahabu baada ya kuwa mfungaji bora wa mashindano hayo.

Mbappé pia alivunja rekodi ya ufungaji mabao katika historia ya Kombe la Dunia, akifikisha jumla ya mabao 22. Ufaransa ilimaliza katika nafasi ya nne baada ya kushindwa kufuzu kwa fainali.

Akizungumzia nafasi yake ya kushinda Ballon d’Or, Mbappé amesema jina lake limekuwa likitajwa miongoni mwa wanaowania tuzo hiyo.

“Labda mwaka huu ni mwaka mzuri kwangu kushinda tuzo hiyo, lakini wapiga kura huangalia kiwango cha uchezaji,” Mbappé aliwaambia waandishi wa habari.

Nyota huyo wa Ufaransa hajawahi kushinda Ballon d’Or. Nafasi yake ya juu zaidi ilikuwa ya tatu mwaka 2023.

Miongoni mwa wachezaji wengine wanaotajwa kuwa na nafasi ya kushinda tuzo hiyo mwaka huu ni Harry Kane, Lamine Yamal na Rodri.
1788850578243.png
 
Siku hiz ukiangalia hamna wachezaji kabisa unaweza sema huyu anastahili hii tuzo yaan ni kubahatisha tu.

Binafsi naona wampe Rodri au Yamaal
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom