MBA UDOM: Lecurer kafaulisha 6 na kukamata 28


Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
32
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 32 145
wakuu hamjambo?!!
Nilikuwa naperuzi mtandao kutafta chuo nikatimize ndoto yangu ya kupata MAsters ya Biashara!

nimefungua UDOM WEBSITE nikakutana na kali ya mwaka aisee.... wanachuo 34 wamefaulu 6 tu katika coursework!!! aaaagrrrrrr
 
G

ginde

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
41
Likes
0
Points
0
G

ginde

Member
Joined Nov 26, 2012
41 0 0
Unafikiri hiki chuo unakuja kuchukua digrii au masters? Digrii inatafutwa hapa sio vyuo vile vya Arusha
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
32
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 32 145
Unafikiri hiki chuo unakuja kuchukua digrii au masters? Digrii inatafutwa hapa sio vyuo vile vya Arusha

MKUU hapa kuna walakini aiseee!"!! huyo lecturer ni kilazaaa
 
J

jet2015

Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
17
Likes
0
Points
3
J

jet2015

Member
Joined Nov 1, 2013
17 0 3
Huyo ni ---- fulani mzanzibari anaitwa cartoum anachafua chuo mtu mwenyewe yupo shalo kinoma kuna mdogo wangu kasoma hapo wamemgomea hata hizo sup hawajafanya kesi ipo kwa mkuu wa chuo
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Huyo ni ---- fulani mzanzibari anaitwa cartoum anachafua chuo mtu mwenyewe yupo shalo kinoma kuna mdogo wangu kasoma hapo wamemgomea hata hizo sup hawajafanya kesi ipo kwa mkuu wa chuo
Alifundishaje mpaka assessment grades ndio ajulikane shallow???!!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,545
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,545 280
Atakuwa na maslahi, kutunga na kusahisha sup lazma anapiga hela....
 
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
452
Likes
269
Points
80
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
452 269 80
Kama ni Mzanzibar atakuwa ni wa QM, alitokea UDSM (FCM - Sasa UDBS), Sisi alitusumbua sana kwenye MBA (UDSM/UDBS) - 2003. Watu wengi walikamatwa QM.
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
779
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 779 280
hiyo hata kama ipo isikutishe kaka shule huendi kuchukua unasoma kamanda nenda pale kapige kitu
 
muxin

muxin

Senior Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
176
Likes
37
Points
45
muxin

muxin

Senior Member
Joined Apr 4, 2012
176 37 45
Poleni sn wanaUDOM kwa yaliowakuta....
Anyway si mbaya sana km kawakamata kwny course work, ingekua thesis hapo ingekua mbaya sana. Ila mi nadhan hapo lengo lake ni kuwaweka tua attention ili mkafanye vizur kwny thesis zenu msije mkanunua na kuedit tu bila kushughurika.
 
Timor

Timor

Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
48
Likes
25
Points
15
Timor

Timor

Member
Joined Feb 4, 2009
48 25 15
QM Kamata kamata mbaya, Huyu jamaa aliwatenda wengi sana pale Mlimani hata ukiongea naye anasema maisha ya Probability siyo mchezo.Mwaache aende zake.............:frusty:
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Sasa kama majitu ni mavilaza yasikamatwe?
 
G

GOTILANGU

Senior Member
Joined
Aug 23, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
G

GOTILANGU

Senior Member
Joined Aug 23, 2013
182 0 0
At least CHUO kinaanza kuwa na sifa stahik sasa maana mlikuwa mnasema cha kata
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,020
Likes
1,641
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,020 1,641 280
Kama ni Mzanzibar atakuwa ni wa QM, alitokea UDSM (FCM - Sasa UDBS), Sisi alitusumbua sana kwenye MBA (UDSM/UDBS) - 2003. Watu wengi walikamatwa QM.
Kama ni huyo (Ami) mnamuonea aisee maana alikuwa yuko vizuri sana kwenye QM nalikuwa hakamati ovyo. Watoto siku hizi ndo vilaza.
 
M

Mabulangati

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
787
Likes
26
Points
45
M

Mabulangati

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
787 26 45

Press Release
[FONT=&amp]Celebrating Nelson Rolihlahla Mandela[/FONT]

[FONT=&amp]The University of Dar es Salaam will join the world in celebrating the life of the African Icon, Madiba. [/FONT] [FONT=&amp]Date: 14[SUP]th[/SUP] December 2013-12-13 [/FONT] [FONT=&amp]Time: 10:00AM – 01:00PM (Saa 4:00 Asubuhi mpaka saa 7 Mchana)[/FONT] [FONT=&amp]Venue: Nkrumah Hall[/FONT] [FONT=&amp]Highlights of the Programe: [/FONT] · [FONT=&amp]Reminiscences from different distinguished scholars [/FONT] · [FONT=&amp]Tribute from Mwalimu Bashiru[/FONT] · [FONT=&amp]Mandela: The Icon of Africa by Hon. Judge Joseph Sinde Warioba[/FONT]
[FONT=&amp]You’re all cordially invited [/FONT]​
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,289
Likes
231
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,289 231 160
UDOM chuo cha kata
 
kaka km

kaka km

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
1,283
Likes
20
Points
135
kaka km

kaka km

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
1,283 20 135
at least chuo kinaanza kuwa na sifa stahik sasa maana mlikuwa mnasema cha kata
chuo kufelisha watu ndio kinakua na sifa????????hii nihoja dhaifu sana sijawahi kusikia,hii ni mentality ya kusoma hapa bongo,kufanya mtihani mgumu ndo unadhani uko fiti,km ndio hivo tanzania yungekua tuna wataalam au wavumbuzi wengi sana,hujasikia wenzako havard,mtu akifeli sana anapata a na akifaulu sana anapata a,hakuna anaefeli hata awe kilaza vipi lkn ndio chuo bora duniani,saa chako cha mitihani migumu na sap za kutosha ni cha ngap??????
 

Forum statistics

Threads 1,252,237
Members 482,048
Posts 29,801,381