huyo kwa vile ulimgundua tu, ila wanawake huwaa tuna mapenzi ya kweli, na ikitokea umetoka ujue mambo ni mazito pamoja na kwamba jamii haiwezi kukuelewa ila ndio hali halisi inavokuwa, unavumilia mpaka unaona huwezi tena, na hapo kama ukipata washauri wabaya ni rahisi sana kuanguka dhambini aisee, huyo wako alikwambia kweli unachafulwa tu, sababu tendo lile kwa mwanamke linahitaji akili itulie na ujione uko safe, wasiwasi haukufikishi hata kimara kwa safari ya arusha, wakati wa tendo akili yake inazongwa na mambo mengi na mawazo......
Mie nawaambia wanaume wawapende wake zao na kuwahakikishia wako safe na kuwapa mapenzi yooote waone kama kuna mke atakayetoka, mpe mkeo muda wa kutosha, imagine kila siku mtu saa saba nane, kalewa, mara masimu yanaanza kuingia, msg ..maneno yote mazuri anaambiwa hawala