Huwezi kutenda jambo ukasema nimelitenda kwa sababu mtu fulani kanisababishia ....... hii ni lame excuse. Tunafanya kwa sababu tunaamini kuwa kwa kufanya tutanufaika kwa njia moja au nyingine. Basi.
Challenges katika maisha si moja, ziko nyingi mno! Mfano, kuna wakati tunakosana na hata wazazi wetu, lakini hatuwakimbii. Tutajaribu kutafuta common ground mpaka itapatikana tu!
Kutoka nje ya mahusiano (ndoa hasa) kwa lengo la kutafuta relief, ni kitu ambacho watu wanafanya. Lakini je wanapata hiyo relief? Si kweli! Ni sawa tu na pale unapokuwa na tatizo, badala ya kulishughulikia unakimbilia kubwia mipombe eti usahau. Matokeo yake huwa ni mabaya kuliko lile ulilotarajia kulitatua.
Nikubali kuwa WAJIBU kwa kitendo cha uzinzi unamwangukia MTENDAJI. Full stop. Hakuna kupunguza wala kuongeza.