Mauzauza ya mke wangu

NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,135
Points
2,000
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,135 2,000
Pole sana, kukimbia nyumba nini miezi 6 hata mwaka bado huja tatua tatizo, simama kama mwanamme kama bado unaipenda familia yako kaachini na mkeo uyamalize,yakikushindwa ndio umalizane nae kwa amani ...kuondoka kutakufanya uzidishe matatizo zaidi..
 
Madikizela

Madikizela

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2009
Messages
481
Points
250
Madikizela

Madikizela

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2009
481 250
Hivi jina la RECTURE lina maana gani au ni sawa na LECTURER, maana mashikoro magenyi
 
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
2,868
Points
2,000
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
2,868 2,000
Acha kutudhalilisha wanaume wenzio komaa mtoto wa kiume mkeo asikuendeshe huyo kakuona mnyonge ndio maana anakufanya anavyotaka
 
missyrose

missyrose

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
1,791
Points
2,000
missyrose

missyrose

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
1,791 2,000
Hujasema ilianzaje hiyo hali,au ina muda gani.
 
D

DCM

Senior Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
165
Points
225
D

DCM

Senior Member
Joined Apr 13, 2012
165 225
Alianzaje kuwa hivyo?Anatakiwa akupe sababu kwanini amebadilika na saa nyingine kuwa mkali sio kuongea nae huna confidence,Unajua sisemi kwa ubaya ila saa nyingine unatakiwa uwe strong na mkeo ajue wewe ndio mwanaume ndani ya nyumba,inachoelekea umemwachia sana sasa anakutawala,kama jamaa alivyosema mpe ukweli kwamba hayo mambo huyapendi na lazima heshima iwepo,akiendelea uamuzi unao mwenyewe.
 
The Messenger

The Messenger

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2014
Messages
1,534
Points
2,000
The Messenger

The Messenger

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2014
1,534 2,000
Ivi ni kwel ndoa zina visa hivyoo au ni ndoa za wanaJF?
 
jje's

jje's

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
10,141
Points
2,000
jje's

jje's

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
10,141 2,000
Mkuu, Hilo nitatizo lipo kwa wanawake wengi na siyo huyo wa Kwako tu, sijui huwa ni kitu gani kwao, yaani wakishapata vijisenti kidogo inakuwa tabu sana, yaani na dharau inakuwa Kubwa kuliko, na sasa huyo wa kwako anamkopo wa 12m, ni shida kubwa..cha kufanya usikimbie nyumba, wewe kuwa busy na mambo yako wala usimsemeshe, ila tafuta house girl ambaye atakuwa anakupikia, anakufulia na hata kukupelekea maji bafuni, yeye si yupo busy...atakapoona hujali atajirudi tu na hasa hako kamkopo kake kakiisha kwenye mkoba wake....wanawake wengine ni malimbukeni sana wa kushika hela....dharau inakuwa kubwa sana....chukua hatua...

Bravo320 usipende ku generalize mambo Mkuu, wakti mwingine angalia upande mwingine wa shilingi. Ninavyoona mimi hapa kwa akili zangu tu hizi ndogo, mwanamke/wanawake wengi wakipenda wamependa na wanajimwaga/wanajitoa wazi kwa waume zao.
Wanavyokuwa wazi wanategemea kupata sapoti kutoka kwa waume zao in positive way. sasa hapo unakuta mwanaume unamshirikisha kila kitu lakini yeye kutwa yuko bze cjui na rafiki, cjui na ndugu mambo yake hayaeleweki kabisa. Unajaribu kuleta hela za mshahara muweke mikakati pamoja huoni mwelekeo. nakuambia huyohuyo mwanamke hatakuwa the same as you used to know her before.

ndio yanakuja malalamiko kama ya mleta mada. BADALA ya kumsaidia unaanza kumwambia wanawake wakipata hela wanakuwa hovyo. Jaribu kujua chanzo kwanza.

Kwa upande wa mke wake nahisi alishajaribu kumuweka sawa mumewe bila mafanikio yeyote akaona ya nini kujiumiza? Y dying for another person, Life is there for her and it has to go.

Sometimes you ask yourself "Before him was I not living? the answer Yes, I was living" so y should I kill myself for someone I have known him with all his MENO.

Bravo320, BE FAIR.
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,684
Points
2,000
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,684 2,000
Baada ya tar 25 Oct, mrudishe kwao monduli huyo.
 
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2014
Messages
1,900
Points
2,000
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2014
1,900 2,000
Usikimbie nyumba mpaka umepiga kura 25 oct
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,939
Points
2,000
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,939 2,000
Mwanaume umeeleza upande wake tu how about upande wako lazima una inferiority complex. Play ua part ka mwanaume
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,883
Points
2,000
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,883 2,000
never prove failure kirahisi hivyo, jambo dogo tu hilo kwa issue za ndoa jifanye kama umejubali hyo hali, kuwa busy sana usimuonyesha ume nuna au laa cheka mda wote hudumia familia yako halafu bora hata ujichue once per week ili usi chepuke ' usimuombe unyumba hata siku 1, ila onyesha furaha, aman siku akikusalimia muitike asiposalimia basi chukulia poa, kila asubuhi muwahi umeamkaje mke wangu, fanya kama ulivyo kuwa unafanya zaman
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,689
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,689 2,000
Mimi nimemuelewa mkeo wa ndoa. Kwa hizi kauli zako hata mie ningefanya zaidi ya mkeo.

Swali tu, hiyo miezi sita kama unaacha kazi ungeenda ukakaa kwenu (mke akichoka nae anaendaga kwao, asikutese hata wewe ulizaliwa)

Kama haurudi kwenu, utapangisha nyumba karibu na kazini kwako? Utabeba dada na watoto ama utamuachia?
¤ Nataka ni mnyoshe mkewangu wandoa naomba ushauri wenu.

Binafsi nataka niondoke nyumbani walau nikapumzike mbali na jiji hili for 6months.ushauri tafadhari.
 
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
715
Points
1,000
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
715 1,000
Usiondoke kabla ujamtafuna hausi ghelly, utamtengenezea mazingira mabaya

CC. Nabii Tito
 
kinumi

kinumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,027
Points
2,000
kinumi

kinumi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,027 2,000
Kiburi dawa yake jeuri tafuta goma ringine mwaka huu mpango mzima mabadiliko asikusumbue na wewe umezariwa kama yeye;););););)
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,821
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,821 2,000
Mfukuze tu akawapelekee kiburi kwao.
 

Forum statistics

Threads 1,307,174
Members 502,368
Posts 31,603,497
Top