Mauzauza ya mke wangu

Tanganyikana

Tanganyikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,162
Points
0
Tanganyikana

Tanganyikana

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,162 0
¤ Kazi zote za nyumbani anamwachia dada wakazi.

¤ Kazini kwake amesha vuruga na wenzake karibia wote mpaka bosi wake.

¤ Kachukua mkopo 12m toka bank ya crdb hajanishirikisha mwezi wa tatu sasa nimeprove kwenye salary sleep zake.

¤ Hana muda nami tena tukiwa home yupo busy na raptop yake, nikitangulia kulala yeye anachelewa kuja kulala, akitangulia yeye busy tu na mambo yake.

¤ Mtaani amesha korofishana na watu kibao.

¤ Mtoto wetu na dada wakazi kila siku wana nambia wewe na mama hamko sawa myamalize.

¤ Hana story tena na ndungu zangu hawapigi simu hata wakimpigia hapokei akipokea majibu yake ni yamkato sana.

¤ Hashauriki hambiliki ,hanisikilizi kabisa.

¤ Majibu yake kwa sasa hanamuda wa kurumbana wala kumnyenyekea mwanaume mtumzima kama mimi.

¤ Sasa nafua mwenyewe nikiwepo nyumbani au dada wakazi.

¤ Ndugu hameshindwa kurudisha upendo unaooweka kila kukicha.

Nataka ni mnyoshe mkewangu wandoa naomba ushauri wenu.

Binafsi nataka niondoke nyumbani walau nikapumzike mbali na jiji hili for 6months.ushauri tafadhari.
Huyo ni mchaga...bisha
 
Bravo320

Bravo320

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
379
Points
500
Bravo320

Bravo320

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
379 500
Mkuu, Hilo nitatizo lipo kwa wanawake wengi na siyo huyo wa Kwako tu, sijui huwa ni kitu gani kwao, yaani wakishapata vijisenti kidogo inakuwa tabu sana, yaani na dharau inakuwa Kubwa kuliko, na sasa huyo wa kwako anamkopo wa 12m, ni shida kubwa..cha kufanya usikimbie nyumba, wewe kuwa busy na mambo yako wala usimsemeshe, ila tafuta house girl ambaye atakuwa anakupikia, anakufulia na hata kukupelekea maji bafuni, yeye si yupo busy...atakapoona hujali atajirudi tu na hasa hako kamkopo kake kakiisha kwenye mkoba wake....wanawake wengine ni malimbukeni sana wa kushika hela....dharau inakuwa kubwa sana....chukua hatua...
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,907
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,907 2,000
Mi naona badala ya kuangalia what's wrong kwenye mahusiano yako, angalia what's wrong kwenye maisha yake. Either something is going on ama keshakata tamaa na maisha. Kuna jinsi maisha yake yalivyo hayapendi na ndio maana haoneshi nia ya kuyapigania (ref: anagombana na kila mtu anaemzunguka). Ukiwapata wale ambao hajagombana nao watakusaidia sana kujua tatizo lake, hasa asili ya jinsi anavyowasiliana nao na uhusiano wao na yeye.
Kuna solution mbili either umsaidie kuorganise maisha yake ama u step way. And a real man does not back away from battle...
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Running from problem wont solve the problem. Komaa nae kama mtu mzima, washirikishe wazee wa familia juu ya tabia hii. Chunguza kama anamchepuko huko nje....na hizo pesa kama hujashirikishwa zimefanya nini...huyo atakuwa na kitu kikubwa kinamsumbua.
 
Hb wa Ilala

Hb wa Ilala

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
1,155
Points
2,000
Hb wa Ilala

Hb wa Ilala

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2015
1,155 2,000
wee tatizo kazi hupigi itakua..sio JOB kazi yenyewe Ile umeng'ang'ania mabadilko :D:D
 
G'son

G'son

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
673
Points
250
G'son

G'son

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
673 250
Kukimbia cyo tatizo wala Zambi, ni imani sepa Mkuu utarudi baadae.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
8,995
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
8,995 2,000
Be a man ninja and play your part
 
lavian

lavian

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
722
Points
500
lavian

lavian

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
722 500
Mwambie achague moja,kubadrika au kuondoka
Samaki mkunje angali mbichi
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,373
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,373 2,000
Sasa hapo hata unyumba upo kweli?
Cha msingi simama kama mume, atanyooka tu, kukimbia sio suluhisho
 
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
1,853
Points
2,000
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
1,853 2,000
Haaa haaa mkirudi lazima Asnam utakuwa unatemea mate kwa pembeni looh....
 
Last edited by a moderator:
mfilisti

mfilisti

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2015
Messages
1,214
Points
2,000
mfilisti

mfilisti

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2015
1,214 2,000
umemuoa? au amekuoa? kwa umri nilionao sijapata kuona mwanaume akikimbia nyumba eti kisa haelewani na wife...

mwanaume hakimbii tatizo hio likizo ya miezi sita ulitakiwa wewe ndo umpe huyo mkeo aende kwao akajirekebishe..
Lakini wewe ukiondoka amini nakuambia ukirudi utakuta wenzako wamemrekebisha
 

Forum statistics

Threads 1,305,134
Members 501,635
Posts 31,538,454
Top