Mauzauza ya mke wangu

kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,779
Points
2,000
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,779 2,000
Hajui huyoo kwamba huo mkopo tuu utaisha then ww ndiyo uanze makeke yako au mwenzangu umestaafu?
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,438
Points
2,000
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,438 2,000
kama unaishi kwenye nyumba ya mwanamke viandae vifurushi vyako kabisa maana mda wowote unaweza timuliwa
 
K

KAMANDA MKUBWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
291
Points
195
K

KAMANDA MKUBWA

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
291 195
Hajawahi kukuambia tatizo ni nini, ameanza tu kufanya hivyo? kama ndivyo pengine ana msongo wa mawazo tafuta suluhu sahihi, usikimbie
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
5,354
Points
2,000
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
5,354 2,000
Sasa bro chukua karatasi uigawanye mara tatu,upande mmoja andika dosari za mkeo,upande wa 2 andika dosari zako na upande wa 3 andika mkakati wa kujirekebisha basi utakuwa uneumaliza huu mgogoro
Duh!!,hiyo mbinu si mchezo.
 
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
5,847
Points
2,000
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
5,847 2,000
Sioni fahari kusema hili ila, mkeo ameshapata bwana mwingine. ....
Siwezi kusema ufanye nini ila pole sana.
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
7,408
Points
2,000
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
7,408 2,000
Mtwange yellow card, asipojirekebisha piga pyepyeeeeee then mtwange Red Card atoke ndani na wewe usifanya substation si unajua red card haina substation
substation,mbona mauzauza kama push up za mgombeaaa?
 
W

wisewriter

Senior Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
107
Points
225
W

wisewriter

Senior Member
Joined Mar 26, 2015
107 225
Hapo ndipo naona ushindi was Yesu msalabani kwa ajili ya dhambi zetu,ndoa,biashara n.k
Acha kuhangaika kutegemea busara za wanadamu hutafanikiwa ndugu,pigs magoti mkabidhi Yesu fadhaa zako naye atakushindia.
 
U

uniquelady

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
423
Points
250
U

uniquelady

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
423 250
Ulijuana nae mda gani kabla ya kumuoa?na kabla hamjaoana mlikuwa marafiki?I mean are u friends???
Cha kufanya hapa kaka tafta sehemu nzuri iliyotulia umueleweshe kwa utaratibu na kumkanya aache hizo Tania,kwani wanawake wengi wakishavalishwa hizo Pete wanahisi wamemaliza kila kitu viburi,uzembe na makucha yote wanayatoa na kujisahau kwamba kazi ndo imeanza huyo kajisahau kwa hiyo ni wajibu wako kumkumbusha.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,706
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,706 2,000
ongea naye tu... akileta jeuri shusha kipigo...
atanyooka tu.

ila ususahau kumshirikisha Mungu.
 
R

rackel

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
325
Points
0
R

rackel

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
325 0
Mimi niko tofauti na wengi... Nakusapoti asilimia 100 kuondoka hapo nyumbani.. Na haimaanishi unakimbia matatizo km wengi wasemavyo.. . Bt ni aina ya mbinu ya kusolve tatizo. Utakapoenda mbali ndipo atagundua umuhimu wako.. Coz hatuonagi umuhimu wa kitu hadi kinapoondoka kwenye himaya zetu, na ndo majuto huanza! nakuhakikishia hata b4 miezi 6 atakuwa kashakutafuta na kuanguka miguuni pako. Lkn asipojali jua hata ufanyaje hamna ndoa tena, labda kwa miujiza ya BWANA
 
wambagusta

wambagusta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,868
Points
2,000
wambagusta

wambagusta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,868 2,000
Sawa yuko lesi na mambo yake lakini vipi kuhusu mzigo anakupaga!( labda ujui nini mahana ya mzigo na mahanisha unyumba unapewa kama upewi ushauri wangu piga chini huyo afai)
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
mleta uzi iyo raptop yake ni aina gani kamanda
 
ExG

ExG

Member
Joined
Oct 9, 2015
Messages
59
Points
0
ExG

ExG

Member
Joined Oct 9, 2015
59 0
¤ Kazi zote za nyumbani anamwachia dada wakazi.

¤ Kazini kwake amesha vuruga na wenzake karibia wote mpaka bosi wake.

¤ Kachukua mkopo 12m toka bank ya crdb hajanishirikisha mwezi wa tatu sasa nimeprove kwenye salary sleep zake.

¤ Hana muda nami tena tukiwa home yupo busy na raptop yake, nikitangulia kulala yeye anachelewa kuja kulala, akitangulia yeye busy tu na mambo yake.

¤ Mtaani amesha korofishana na watu kibao.

¤ Mtoto wetu na dada wakazi kila siku wana nambia wewe na mama hamko sawa myamalize.

¤ Hana story tena na ndungu zangu hawapigi simu hata wakimpigia hapokei akipokea majibu yake ni yamkato sana.

¤ Hashauriki hambiliki ,hanisikilizi kabisa.

¤ Majibu yake kwa sasa hanamuda wa kurumbana wala kumnyenyekea mwanaume mtumzima kama mimi.

¤ Sasa nafua mwenyewe nikiwepo nyumbani au dada wakazi.

¤ Ndugu hameshindwa kurudisha upendo unaooweka kila kukicha.

Nataka ni mnyoshe mkewangu wandoa naomba ushauri wenu.

Binafsi nataka niondoke nyumbani walau nikapumzike mbali na jiji hili for 6months.ushauri tafadhari.
Kapumzike uone.....huyo atakuwa CCM tu..
 

Forum statistics

Threads 1,303,527
Members 500,948
Posts 31,484,690
Top