MATUNDA NINAYO YAPENDA HAYA HAPa


Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,279
Likes
5,317
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,279 5,317 280
Mkuu MM

ni matunda mengi sana lakini hasa hapo
ni huo ubunifu wako wa kutengeza mti
kwa mananasi,halafu papai na ndizi kama
vile nyani ama tumbiri wanapanda mti

Baadhi ya matunda hapo ni :-
Nanasi
Ndizi
Zabibu n.k
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
13,787
Likes
4,489
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
13,787 4,489 280
Apo napenda tikitiki,embe,machungwa na.nanasi
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,380