Matukio ya kukumbukwa

Matukio ya kukumbukwa

theory ya toilet paper!!
nijuavyo ikishatumiwa hutupwa!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Huu ni ugomvi wa mawe kabisa
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Hawa unawaonea tu. Ni bahati tu kuwa "celebrity" katika jamii lakini haimaanishi kuwa wana uwezo wa kuchanganua mambo. Naamini na najua, wengi wao ni mizigo vibaya sana "darini". Wametumika 2010, wametumika 2015 na watatumika tena 2020. Hawana akili, utashi na nguvu ya kukwepa asali za wanasiasa; wawe wa upinzani au chama tawala.
Ni kweli mkuu. ...hao wanaangaliaga maslahi tu
 
kelele za chura haz....
Zuii.......
images-768.jpeg
 
Bongo movie chalii sasa hivi..namba zinaesabika za kirumi kwao.
 
2020 unakuja, tume huru ya uchaguzi Tanzania idaiwe sana.
 
Ha ha ha! wewe unapenda sifa sana
utaitwa mchochezi
Teh!teh!!Sawa tu acha niwe Mr.Misifa kwani pia nishakubaliana na mama kijacho tumwite Mwanamchochezi.
 
Teh!teh!!Sawa tu acha niwe Mr.Misifa kwani pia nishakubaliana na mama kijacho tumwite Mwanamchochezi.
😀😀😀
mwambie mama kijacho asijefanya makosa tena mwanamchochezi awe kumbukumbu tu
 
Siamini kam ndio wao....[emoji12] [emoji12] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
1483176848424.jpg
1483176958066.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom