Matukio ya kukumbukwa

Matukio ya kukumbukwa

tupa baada ya kutumia! ila hizi toilet paper ni za dizaini flani amaizing. unatumia unatupa ila baada ya muda ukihitaji unaenda unazichukua tena na hazibishi. unaosha ama huoshi, unatumia tena halafu unatupa tena. toilet paper moja inaweza kutumika na kutupwa zaidi ya mara mbili, na ukija mara ya tatu inakubali unatumia tena.
Haya ni matatizo!!
 
tupa baada ya kutumia! ila hizi toilet paper ni za dizaini flani amaizing. unatumia unatupa ila baada ya muda ukihitaji unaenda unazichukua tena na hazibishi. unaosha ama huoshi, unatumia tena halafu unatupa tena. toilet paper moja inaweza kutumika na kutupwa zaidi ya mara mbili, na ukija mara ya tatu inakubali unatumia tena.
Haya ni matatizo!!
Recycling technology
 
Nipo sana mkuu sema hayo macho yako naona kama yamesinzia. Yanaona sawasawa kweli? Au nikutafutie miwani
Uzee nao unanipa taabu aiseeee.....
Yaani bado najidanganya kula ujana....[emoji23] [emoji23]
 
sasa ni mwendo wa kuisoma namba acha wawe na adabu maana walijigamba sn
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom