Zerock
JF-Expert Member
- Sep 3, 2026
- 659
- 1,257
Katika harakat za kutafuta kujua kusoma na kuandika (elimu) kuna matukio mengi ambayo kila mtu kupitia, kuanzia "msingi hadi sekondari"
Katika harakat za kutafuta elimu
Nakumbuka siku moja nikiwa form 4, Kama kawaida stori za kuwahi asubuhi kuhesabu zilikuwa zikinikera sana, lakin kuna wiki unaangalia zamu ya mwalimu mkali au mpole.
Hiyo wiki ilikuwa ni zamu ya mwalimu mkali. Mlimpa jina la utani (Arnold Schwarzenegger)
Nakumbuka siku hiyo niliwah namba, lakin kabla ya kuhesabu namba tukapanga misheni na monita wetu ahesabishe namba hadi kila mwanafunzi (form 4 arts) apate namba hata kama kachelewa kufika.
Tulihesabu namba hadi zikazidi idadi ya wanafunzi darasani 😁..
Katika harakat za kutafuta elimu
Nakumbuka siku moja nikiwa form 4, Kama kawaida stori za kuwahi asubuhi kuhesabu zilikuwa zikinikera sana, lakin kuna wiki unaangalia zamu ya mwalimu mkali au mpole.
Hiyo wiki ilikuwa ni zamu ya mwalimu mkali. Mlimpa jina la utani (Arnold Schwarzenegger)
Nakumbuka siku hiyo niliwah namba, lakin kabla ya kuhesabu namba tukapanga misheni na monita wetu ahesabishe namba hadi kila mwanafunzi (form 4 arts) apate namba hata kama kachelewa kufika.
Tulihesabu namba hadi zikazidi idadi ya wanafunzi darasani 😁..