Matukio ya kukumbukwa

Matukio ya kukumbukwa

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,400
Reaction score
872,008
Theory ya toilet paper
FB_IMG_1483105140994.jpg
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Na hile nyimbo bora ya mwaka [emoji444]tumejipanga mwaka huu mtaisomaa *2[emoji445][emoji443][emoji443][emoji445][emoji449][emoji450]
 
Muthiki ni mthito.,yaani ni munene...mwache tu akimbie mkuu KENZY.
 
Hawa unawaonea tu. Ni bahati tu kuwa "celebrity" katika jamii lakini haimaanishi kuwa wana uwezo wa kuchanganua mambo. Naamini na najua, wengi wao ni mizigo vibaya sana "darini". Wametumika 2010, wametumika 2015 na watatumika tena 2020. Hawana akili, utashi na nguvu ya kukwepa asali za wanasiasa; wawe wa upinzani au chama tawala.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom