Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 62,081
- 127,787
Na wewe unatoa zawadi?Siamini kam ndio wao....[emoji12] [emoji12] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] View attachment 452452View attachment 452453
Na wewe unatoa zawadi?Siamini kam ndio wao....[emoji12] [emoji12] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] View attachment 452452View attachment 452453
Siamini kam ndio wao....[emoji12] [emoji12] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] View attachment 452452View attachment 452453
unakimbia bandiko lako! tulia sehemu moja usitapetape
Subiri vya msaada(lkn kumbuka kuna mkono katikati) ukitaka rudisha mda nyuma!View attachment 452461natafuta hii kitu inapatikana wapi
Ni ile ile ya dump it after use!!!!
Mwakani mambo byeeee
Bongo movie chalii sasa hivi..namba zinaesabika za kirumi kwao.
2020 unakuja, tume huru ya uchaguzi Tanzania idaiwe sana.
Teh!teh!!Sawa tu acha niwe Mr.Misifa kwani pia nishakubaliana na mama kijacho tumwite Mwanamchochezi.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji115] [emoji115] [emoji31] [emoji31] [emoji31] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]View attachment 452446
Hili ni tukio la kukumbukwa aiseeee.....
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125][emoji12] [emoji12] [emoji3] [emoji3] [emoji12] [emoji115] [emoji115]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115] [emoji115] [emoji115]Wanga weshafanya yao nione haraka[emoji3]
Ndio mkuu...Na wewe unatoa zawadi?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]magupuli
Nipo sana mkuu sema hayo macho yako naona kama yamesinzia. Yanaona sawasawa kweli? Au nikutafutie miwaniNdio mkuu...
Alafu, siku nyingi sijakuona aiseeee....
Karibu tena
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nipo sana mkuu sema hayo macho yako naona kama yamesinzia. Yanaona sawasawa kweli? Au nikutafutie miwani
Hahaa pole[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mazoea yana tabu sana mkuu
Washindwe na kuregea kwa jina la Yesu[emoji23] [emoji23] [emoji23]Wanga weshafanya yao nione haraka[emoji3]