Ritz
JF-Expert Member
- Jan 1, 2011
- 56,908
- 46,430
Ni kweli kwamba ccm watashinda, lakini matokeo uliyoyaweka hayana ukweli.
Sisi hapa Zenji tunasubiri matokeo bado hayajatangazwa
Mkuu, naona umechukuwa mikoba ya Shekh Yahya!
Ni kweli kwamba ccm watashinda, lakini matokeo uliyoyaweka hayana ukweli.
Sisi hapa Zenji tunasubiri matokeo bado hayajatangazwa
Kwa nini wakatae?Matokeo tayari yametangazwa wakuu, Mgombea wa CHADEMA hajakubali matokeo mbele ya tume. Nasikia wa CUF naye pia ameyagomea matokeo hayo yaliyompatia ushindi wa tatu, nyuma ya CHADEMA na CCM.
Duuh! pole yetu!....any way hatuna budi kukubali matokeo hata kama yanaumiza sana.Matokeo tayari yametangazwa wakuu, Mgombea wa CHADEMA hajakubali matokeo mbele ya tume. Nasikia wa CUF naye pia ameyagomea matokeo hayo yaliyompatia ushindi wa tatu, nyuma ya CHADEMA na CCM.
Matokeo tayari yametangazwa wakuu, Mgombea wa CHADEMA hajakubali matokeo mbele ya tume. Nasikia wa CUF naye pia ameyagomea matokeo hayo yaliyompatia ushindi wa tatu, nyuma ya CHADEMA na CCM.
Kamanda tunaomba idadi ya kura kwetu watu wa research data ni muhimu sana kuliko nani amekuwa wa kwanza.Matokeo tayari yametangazwa wakuu, Mgombea wa CHADEMA hajakubali matokeo mbele ya tume. Nasikia wa CUF naye pia ameyagomea matokeo hayo yaliyompatia ushindi wa tatu, nyuma ya CHADEMA na CCM.
Chadema msiwe na wasiwasi Jimbo la kwenu mnaongoza!
Kwa nini wakatae?
mpaka saa moja hii hamna data kamili angalau hata kituo kimoja!!!!!!
Wanaongoza uzini. Jina la hili jimbo lina ukakasi kama Jimbo moja huko Kenya ambalo linawakilishwa na Waziri wa Sheria wa Kenya Bwn. Mtula KilonzoChadema msiwe na wasiwasi Jimbo la kwenu mnaongoza!
Matokeo tayari yametangazwa wakuu, Mgombea wa CHADEMA hajakubali matokeo mbele ya tume. Nasikia wa CUF naye pia ameyagomea matokeo hayo yaliyompatia ushindi wa tatu, nyuma ya CHADEMA na CCM.
It is just a matter of time...time 'll tell, dont be conclusive with no any inference...let the playing ground be leveled...ok