Matokeo ya Uchaguzi Uzini - Raza (CCM) aibuka kidedea!

Matokeo ya Uchaguzi Uzini - Raza (CCM) aibuka kidedea!

habari ndo hiyo. matokeo yashatangazwa. hongereni chadema kwa kuwakanyaga kichwani cuf. ova

Tumaini Makene ame conform kuhusu hili la CDM kushika namba mbili saizi issue ni kwa kura ngapi CCM imeshinda dhidi ya CDM.
 
Wanaongoza uzini. Jina la hili jimbo lina ukakasi kama Jimbo moja huko Kenya ambalo linawakilishwa na Waziri wa Sheria wa Kenya Bwn. Mtula Kilonzo

Kimbunga.
Ebu acha mambo yako!
 
This may not be the reliable source at all
 
Fair play mwana, siasa ni game unatakiwa uwe mstahamilivu. Mimi mwenye ni CUF na nimegaragazwa vibaya sana lakini siwezi kuleta maneno ya laana.

Jinsi ulivyokata tamaa! Kwa kuwa CUF wameshindwa basi bora CDM nao washindwe na CCM ishinde!
 
Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.
 
Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.
 
Duuh! pole yetu!....any way hatuna budi kukubali matokeo hata kama yanaumiza sana.
Kamanda,Tumaini Makene....hebu tupe hidadi ya kura walizopata hao wagombea kwa kira mmoja wao.
Tuone tofauti ya mapishano

Kwangu mimi CDM kushika namba mbili ni faraja kubwa sana, sasa CDM is number one contender ktk siasa za Tanzani, CUF kwisha habari yao, wajiunge na propaganda chafu za CCM dhidi ya CDM
 
Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.
Duh! hii ni kubwa kuliko kazi bado pevu huko zenj, however, CDM tujipongeze kwa kuishinda CUF bara na visiwani.
 
Matokeo tayari yametangazwa wakuu, Mgombea wa CHADEMA hajakubali matokeo mbele ya tume. Nasikia wa CUF naye pia ameyagomea matokeo hayo yaliyompatia ushindi wa tatu, nyuma ya CHADEMA na CCM.

Kwanza nikushukuru Kamanda TM kwa kutuletea taarifa kama zilivyo (Two thumbs UP).

Kwa kweli nionavyo mimi sio mwanzo mbaya kwa siasa za huko visiwani, hongera CDM na hongera RAZA kwa ushindi. Lakin pia kuna sababu ziliyofanya Bw. Mshimba kugomea matokeo. Ni zipi hizo? Binafsi naona tusitafute visingizio kwa sasa, kwan yoyote atakayoyasema yalitakiwa kuwa contained na CDM ili yasiathiri mchakato wa uchaguzi. Kama CDM walishindwa kufanya hivyo basi hiyo ni institutional failure, na tusipoangalia vizuri CCM watakuwa wanatumia hizo hizo mbinu chafu kushinda.

Kwenye mchezo wa siasa kuna kushindwa na kushinda, ni vyema tukikubaliana na matokeo, huku tukifanyia kazi mapungufu yaliyojitokeza ili yasijirudie tena kwenye uchaguzi ujao. Lakini kama yaliyotokea yalikuwa nje ya uwezo wa CDM na ni kinyume na sheria basi ni vyema kuangalia njia nyingine za kudai haki hiyo iliyoporwa ili kulinda maamuzi ya wanauzini.
 
Ha,haaaa nilikua nasubiri ile hahadi yako ya kutembea uchi ila naona umeruka viunzi kwa kuchakua

Gerald,
Hivi kweli ulikuwa unaamini Chadema watashinda Zanzibar?
 
Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.
Mkuu hilo gap ni nene sana, huyo anayekataa kukubali yupo sawasawa kichwani?
 
Wameiba kura kama Igunga nasikia.

Mkuu Ritz, mbona umeingia humu kwa kuchelewa? Ulikwina?
Inaonekana presha ilikuwa inapanda na kushuka; come 2015 usipokuwa jasiri waweza kufa.
 
Watu wanataka kusikia matokeo yanayosema CHADEMA imeshinda period.
 
kwani zanzibar hata tusipofanya kampeni wapiga kura hawafiki laki2''is good lesson!
 
inawezekana cuf ngome yake kubwa ni pemba na baadhi tu ya maeneo ya unguja
 
This may not be the reliable source at all
Reliable source ndiyo hiyo
Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.
 
Mleta mada kimsingi sikupingi unachokiripoti,ila najiuliza kwa nini hujaweka source ya habari zako,pili ushindi huo umekaaje?kwa maana ya idadi ya kura.Rudi hapa tena ukiwa na updates
 
Back
Top Bottom