Matokeo ya Uchaguzi Uzini - Raza (CCM) aibuka kidedea!

Matokeo ya Uchaguzi Uzini - Raza (CCM) aibuka kidedea!

Hapi sawa tunaamini wana CDM hiyo ni challenge na itatueweka vizuri kujua hali halisi ikoje na namna gani tujipange,ila nasikitika wazanzibari wanachagua gamba.
 
Leo umedhihiri ule ukweli kuwa cdm ndo chama kikuu cha upinzani tz.Ni uhakika kuwa chama kikuu cha upinzani tz-chadema kumbe kina uwezo mkubwa wa ku-penetrate even the isles of Zbar very soon.Hv punde matokeo ya uchaguz jimbo la uzini yametangazwa na ccm-5377, CDM-281, na mnyonge maskini cuf jamani,cuf jamani nasema tena si yu efu wamepata kura 223.Mm niseme 2 ile fursa ya cdm kuingia hku kwetu zbar imefika,kilichobaki hapa ni mikakati ya kuwaondoa hawa ma-cuf hapa zbar ya ku-hold upinzani pasipo mwlkeo
 
I am sorry for this, but I have the feeling that cjui Uzini or Zanzibar is non of my b'ness.
 
Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.

Kwa kweli watanzania wado hawajifunzi kutokana na makosa yao. Sijui kitokee nini ndio watakuja kujutia maamuzi yao, yaan mtu unapata nafasi ya kujirekebisha bado unarudia makosa tena! Mimi nadhani haya yote yanayotokea sasa haina haja ya kuilaumu serikali tena bali wananchi walioiweka hiyo serikali madarakani.

Jay Z aliwahi kusema "men lie, women lie, numbers dont". Kwa uwiano huo, utagundua Watanzania wengi bado wana walakini katika ufanyaji wa maamuzi sahihi. Binafsi sikutegemea CDM ishinde kirahisi huko Uzini but nilitegemea wanauzini wangetuma ujumbe mzito sana kwenye Ballot Box jumapili hii. Sasa kwa matokeo haya tegemeeni mkiwaona CCM na Serikali yake wakizidi kubweteka na kusherekea ushindi, wakati wananchi wanazidi kutaabika.

Uamuzi huo haujaikomoa CDM, bali tunajikomoa wananchi wenyewe
 
It is just a matter of time...time 'll tell, dont be conclusive with no any inference...let the playing ground be leveled...ok

Hachana na j**ga ilo mkuu,jitu shadadiaji kiasi kua kulijua ni lumpen haikupi shida!we leta update mkuu,usi argue na fool
 
Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.

ayayayayaaaa...inauma kweli kweli, pa1 na Uongozi wa juu wa chama kwenda huko hali imekuwa hivi????. Kwa kweli tunahitaji kujipanga upya kwa upande wa zenj...watu humu waisfuraie kuwa mbele ya cuf kwani hata uchaguzi uliopita chadema walikuwa mbele. Jioni yangu imekuwa mbaya kuliko siku yoyote tangu mwaka huu uanze.
 
Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.

Turudi kwetu bara tukapambane nao alumeru,wenzetu ni wagumu mno kuelewa!muda mwingine mtu unaweza kwenda mbali na kuuchukia muungano unaousisha na hawa watu!
 
Gerald,
Hivi kweli ulikuwa unaamini Chadema watashinda Zanzibar?

ritz!
Sina data zakunifanya kuona chadema kama ingeshinda uko ila ilinifanya nijiulize kwanini umjilipua hivyo kwa ahadi ngumu kiasi kile?
 
zanzibara nayo wajitenge rasmi binafsi nimechoka unafiki wao...........mguu mmoja uko nasi mwingine uko na sultan wa Oman..........
 
Anyway tunakubali CCM wameshinda. Ila CHADEMA msivunjike moyo kwa nafasi ya pili. Nyumba huanza kujengwa kwa tofali moja, so 2015 kitaeleweka tu. So long as mmewagalagaza CUF, ni dalili njema.
 
Kiukweli wanabodi hii ni dalili nzuri sana,nilichokiona hapa ni kwamba kinatakiwa kupanga strategic plan ya nguvu sana kisha CDM kiingie huko Zanzibar ama hakika naamini kitapokelewa kwa nguvu sana,maana kwa hali hiyo ya matokeo ujue kweli kinakubalika maana wazanzibari ni watu wagumu sana.
Ila hawa CCM -B -CUF wanatakiwa waache kuibeza CDM na hiyo ni dalili ya kufutika kwa CUF
 
Good work mkuu T. Makene congratulations CDM for hard work to break into Zenj politics is not easy. Keep it up
 
Back
Top Bottom