Matatizo makubwa ya wanaume chumbani

Linko

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
1,665
Points
2,000

Linko

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
1,665 2,000
  • Dubwana kugoma kupanda mtungi.

  • Kibamia
  • Low sperm count

  • Dubwana legelege.
    • Wanaume wana matatizo tofauti tofauti, lakini wanajifariji kwa tiba feki ambazo hazina mashiko, Mara karanga mbichi, mchuzi wa pweza, mihogo mibichi, vumbi la Kongo etc​
    • Acha ufala kama una tatizo, achana na hayo maujinga ya mtandaoni, Nenda hospitalini, sio kila MTU ana tatizo kama lako​
Sasa mkuu kibamia na hospital wapi na wapi
 

Drat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
261
Points
250

Drat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
261 250
Ukiondoa tatizo la low sperm count, (hili haliathiri ufanyaji)

Tatizo lenu kubwa wanaume ni kutokujiamini (lack of confidence).

Tumia vizuri kibamia, Tumia vizuri dakika zako chache, utafurahia na kumfurahisha mwenzio...
πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒhizi huwa faraja tu.Kuna kina dada wana mashine diameter kubwa aisee, na wamezoea mipini.Inabidi ukubaliane tu na hali yako utafute kipimo chako vinginevyo hauwezi mkuna vizuri jamani.Tukubaliane tu kuwa ndio life liko hivyo
 

Drat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
261
Points
250

Drat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
261 250
Sina kibamia, lakini ningekuwa na furaha sana kama ningekuwa na nchi saba urefu na mzingo 5 cm. Hapa hawa wanawake wanaotetea vibamia ni minority groupπŸ˜†hawajasoma kilometa, kweli umkute dada wa miaka 27 halafu ni sex explorer kakutana na mabahari kama 32 minimum umpelekee nchi 2, mzingo nchi 1.8πŸ€”?.Huu sio muda wa kupeana faraja ila kukubaliana na hali halisi.Imagine mwanadada anajiwekea chupa tena ya heinken au SafariπŸ˜ƒπŸ˜ƒ au tango, imagine wanajichua wanaingiza vidole vinne vya mikono yaoπŸ˜ƒπŸ˜ƒ.Haya tufarijiane "this is a donor country"
 

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
8,897
Points
2,000

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
8,897 2,000
Sina kibamia, lakini ningekuwa na furaha sana kama ningekuwa na nchi saba urefu na mzingo 5 cm. Hapa hawa wanawake wanaotetea vibamia ni minority groupπŸ˜†hawajasoma kilometa, kweli umkute dada wa miaka 27 halafu ni sex explorer kakutana na mabahari kama 32 minimum umpelekee nchi 2, mzingo nchi 1.8πŸ€”?.Huu sio muda wa kupeana faraja ila kukubaliana na hali halisi.Imagine mwanadada anajiwekea chupa tena ya heinken au SafariπŸ˜ƒπŸ˜ƒ au tango, imagine wanajichua wanaingiza vidole vinne vya mikono yaoπŸ˜ƒπŸ˜ƒ.Haya tufarijiane "this is a donor country"
"This is a donor country"
 

Krait

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
2,748
Points
2,000

Krait

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
2,748 2,000
Uume uliosimama imara saizi ya kati ndio mujarabu kwa afya ya kyuma. Uume mkubwa unatanua k pamoja na kusababisha magonjwa ya maambukizi mfano kaswende,kisonono na ukimwi ...uume legelege hauna ladha kabisa...uume mdogo sana saizi ya pilipili kichaa ni ulemavu...
Mimi nina BAMIA sio Kibamia
 

Forum statistics

Threads 1,344,654
Members 515,967
Posts 32,830,969
Top