Matatizo makubwa ya wanaume chumbani

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
46,615
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
46,615 2,000
Wakuu mnajenga taifa kweli nyinyi? saa hizi mnaongelea hizi habari Bujibuji baba, wamekufanya nini huko na asubuhi kaka?
Kuna Dogo kuanzia mwaka huu uanze hajala mlo wowote kamili, anakulakula tu Mara mihogo mibichi, karanga mbichi, Nazi, yaani kama amepagawa hivi hadi afya yake inazorota kwa kukosa lishe, eti anatengeneza afya ya kitandani.
 

Dharra

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
1,518
Points
2,000

Dharra

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2017
1,518 2,000
Kuna Dogo kuanzia mwaka huu uanze hajala mlo wowote kamili, anakulakula tu Mara mihogo mibichi, karanga mbichi, Nazi, yaani kama amepagawa hivi hadi afya yake inazorota kwa kukosa lishe, eti anatengeneza afya ya kitandani.
Aisee Buji ndio mambo ya kisasa hayo sasa tutafanyaje kaka? Nimewahi kukaa kaa kwenye duka la dawa la Rafiki yangu kupiga stori pale magomeni dawa anazouza sana ni Cialis na Viagra kaka, yaani wanakuja watoto wa miaka 22 na 25 wananunua Cialis daily, jamaa kila siku anaenda abroad kuongeza mzigo kaka, hapo ndio tulipofikia sasa. Wahenga wanasema kiingiacho mjini si haramu.
 

Noelia

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
12,366
Points
2,000

Noelia

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
12,366 2,000
Hapa viba100 wote umewakosha, utakula likes nyingi saana za vibamia..

Japo hili suala lina ukweli ndani yake, japo wanawake mnatofautiana kuna wengine hawapendi tu toka moyoni vibamia

Kama mwanamke anakojozwa na kidole tu, ndio itakuwa uboo japo mdogo, ila unaweza kumkojoza mtu ila mradi tu iwe nganga, nashukuru mungu kaninusuru na hako kakipande ka uboo..

Ishu kubwa naona jamaa kaongea hapo juu ni kukosa kujiamini kwa mwanaume binafsi(lack of confidence) niongezee tu papara na kutokujiongeza, mapenzi kunahitajika ubunifu kidogo, unatomba kwa speed,unapunguza spid, unachomoa unanyonya kummar kidogo, unatia huku unakula mate, unayonya ziwa ila mradi tu iwape raha nyote wawili, mapenzi ni starehe lazima uzingatie kustareheshana umpe starehe stahiki mwenzio na hivyo hivyo.
Wenye halali ya kuchagua hogo au kibamia ni sie wanawake

Soma comments za wadada utaona kibamia kilivyosemwa yaani wamesema yote!!!

Kubwa zaidi kinamwaga maji kitu ambacho hayo magobole yenu mengi hayawezi........

Bamia tamu nyie acheni tu
 

Noelia

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
12,366
Points
2,000

Noelia

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
12,366 2,000
Asante

Yani watembee vifua mbele na wajiamini tu sana ni watamu mno hao viumbe
Nawasalimia wanaume wote wenye vibamia.

Binafsi nasema hivi msidanganyike na hayo makorokoro aliyoyaweka Leo Mshana Jr wengine sisi ni wapenzi wa hivyo vibamia ila tu kisiwe lege lege.
Kibamia kinachosimama Dede ni kitramuuu acha kabisa
 

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
3,860
Points
2,000

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
3,860 2,000
Nawasalimia wanaume wote wenye vibamia.

Binafsi nasema hivi msidanganyike na hayo makorokoro aliyoyaweka Leo Mshana Jr wengine sisi ni wapenzi wa hivyo vibamia ila tu kisiwe lege lege.
Kibamia kinachosimama Dede ni kitramuuu acha kabisa
mkuu mimi ni rais wa vibamia, nije kukusalimu PIEM?
 

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
9,048
Points
2,000

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
9,048 2,000
Wenye halali ya kuchagua hogo au kibamia ni sie wanawake

Soma comments za wadada utaona kibamia kilivyosemwa yaani wamesema yote!!!

Kubwa zaidi kinamwaga maji kitu ambacho hayo magobole yenu mengi hayawezi........

Bamia tamu nyie acheni tu
Nipo nyuma yako naunga mkono hoja yako
 

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,966
Points
2,000

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,966 2,000
  • Dubwana kugoma kupanda mtungi.

  • Kibamia
  • Low sperm count

  • Dubwana legelege.
    • Wanaume wana matatizo tofauti tofauti, lakini wanajifariji kwa tiba feki ambazo hazina mashiko, Mara karanga mbichi, mchuzi wa pweza, mihogo mibichi, vumbi la Kongo etc​
    • Acha ufala kama una tatizo, achana na hayo maujinga ya mtandaoni, Nenda hospitalini, sio kila MTU ana tatizo kama lako​
Bujibuji leo umetuamkia wanaume haki umetupata
 

Forum statistics

Threads 1,354,542
Members 518,526
Posts 33,093,271
Top