Matatizo makubwa ya wanaume chumbani

General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
14,280
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
14,280 2,000
Ila mashine ikiwa kubwa kuna raha yake bhana....
Unajiamini hata ukivua nguo.

Uzuri uweze kuutumia kwa kila unaekutana nae.
Akikuambia usiingize yote basi unaishia kwenye kipimo chake
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
8,301
Points
2,000
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
8,301 2,000
Mpaka Sasa mbona sijaona hata binti mmoja akitetea miguu ya mtoto?!
Wamejificha wapi?
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,897
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,897 2,000
Mpaka Sasa mbona sijaona hata binti mmoja akitetea miguu ya mtoto?!
Wamejificha wapi?
Mguu tatizo sanaa...Watu wanakimbia mpaka ndoa zao!! Vibamia wanawake hawakimbii ila wanakusalitii tu
 
L

Likwidi

Member
Joined
Mar 25, 2019
Messages
46
Points
125
L

Likwidi

Member
Joined Mar 25, 2019
46 125
Nawasalimia wanaume wote wenye vibamia.

Binafsi nasema hivi msidanganyike na hayo makorokoro aliyoyaweka Leo Mshana Jr wengine sisi ni wapenzi wa hivyo vibamia ila tu kisiwe lege lege.
Kibamia kinachosimama Dede ni kitramuuu acha kabisa
Njoo dm nkujojoleshe basi
 
The Great Emanuel

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
2,319
Points
2,000
The Great Emanuel

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
2,319 2,000
Upo ndio na unatoa raha zote za kilele kikuu na kufungua koki hicho hicho kama kidole na akishuka anapigiwa goti la asante 'baba' yaani kwa utamu unakuwa unamuombea heri kila hatua......hawa watu ni watamu jamani
hatari
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top