Mataga wana vituko sana

Maghayo

JF-Expert Member
Oct 5, 2014
7,566
2,000
IMG_20210326_201208.jpg
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,611
2,000
NAWAASA WOTE;
Nasema wote maana sitaki kuacha hata mmoja.
Nasema wote ili asiwepo wa kusema hakuambiwa.
Nasema wote ili wote mjue.
Nasema wote ili wote tuwe na taarifa moja.
Nasema wote ili wote tuanze upya.
NI WAKATI WA KUACHA MWENDAZAKE AENDE ZAKE MAANA HATUJUI MAPOKEO YA HUKO AENDAKO.
Si sawa kuendelea kubishana na asiyeweza kujibu,
Si sawa kuendelea kumsifu asiyeweza kujiinua,
Si sawa kuendelea kumlaumu asiyeweza kujitetea.
KAENDA KAENDA ZAKE TUMWACHE AENDE.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
176,625
2,000
NAWAASA WOTE;
Nasema wote maana sitaki kuacha hata mmoja.
Nasema wote ili asiwepo wa kusema hakuambiwa.
Nasema wote ili wote mjue.
Nasema wote ili wote tuwe na taarifa moja.
Nasema wote ili wote tuanze upya.
NI WAKATI WA KUACHA MWENDAZAKE AENDE ZAKE MAANA HATUJUI MAPOKEO YA HUKO AENDAKO.
Si sawa kuendelea kubishana na asiyeweza kujibu,
Si sawa kuendelea kumsifu asiyeweza kujiinua,
Si sawa kuendelea kumlaumu asiyeweza kujitetea.
KAENDA KAENDA ZAKE TUMWACHE AENDE.
KAENDA KAENDA ZAKE TUMWACHE AENDE.... Zimebaki story
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom