Maswali muhimu kuhusu serikali kuhamia Dodoma

Maswali muhimu kuhusu serikali kuhamia Dodoma

Nadhan serikari ipo kazin na wanajua nn wanafanya ili kuwezesha serikal kuhamishia makao yao makuu huko tusubiri kuona mwisho unakuwaje ni mapema mimi kusema lolote kwa kweli hii serikal ya mwendo kas mjue
 
Ulikuwa ni mzuka tu kama ule uliotupata baada ya kutoka sare 2-2 na Algeria,kilichofatia kila mtu hakuamini.
 
We kichwa kaka..ngoja nijimezeshe hii point yako halafu Leo jioni nikikaa bar na ntawatemea pointi hizi nikijifanya ni wazo langu
Nishakufaham leo ukija hatukusikilizi [emoji12]
 
Wizara ya Elimu sayansi na Teknolojia wamesema watakuwa huko 15th August 2016, zimebaki siku 3, sina hakika kama wameanza kufunga mizigo
 
Do
Lengo langu halikuwa sifa hiyo unayoifikiria bali kutoa Mawazo yangu na kumbukumbu zangu nawe kuisoma na limetimia!
Labda nikufafanulie maana unaweza ukadhani nimetukana wagogo.
Dodoma inazalisha Ombaomba sio kwa kuwa ni Wavivu bali Geographia yake haichochei shughuli za uzalishaji Mali
Dodoma ukame wake na ujangwa wake huzalisha vumbi kwa wingi ndio sababu wanaathiriwa sana na Ugonjwa wa Macho hivyo kuongoza kwa kuwa na Vipofu!
Dodoma lazima hakuna Michakato hapa ni kuhamia tuu.
 
Marais wenye hekima huomba ushauri kwanza..ili kuongea kitu kikubwa kama hiki..kufanya jambo kubwa kama hilo inabidi uwe na bajeti ya kutosha...sasa mtu anakurupuka tu..hata kwenye ilani ya chama chake hicho kitu hakikuepo..natumaini hata kwenye mwongozo wa hotuba yake siku hiyo halikuepo..alilitoa tu kichwani mwake!na kwakuwa wanasema hashauriki ataendelea kujiaibisha mpk wanaomshabikia wataanza kujitoa mojamoja...kama kwa Trump..time will tell!
 
Tanzania Tanzania!

Taarifa za kuhamia Dodoma zilipotolewa ilionekana tumechelewa na niliamini ili tusizidi kuchelewa Wizara kadhaa zingekuwa tayari Dodoma. Kumbe nilikuwa najidanganya.

Naiomba Serikali iseme kuanzia lini Wizara zitaanza kuhamia Dodoma ili watanzania wajue.
Hahahaha soboda bado hajatoa peasa mkuu chezea SOBODO ww[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Unajua kuamisha wizara sio jambo dogo kama tunavyofikiria tofautisha fikra na utendaji.
 
Back
Top Bottom