Maswali muhimu kuhusu serikali kuhamia Dodoma

Maswali muhimu kuhusu serikali kuhamia Dodoma

14046142_838953759574274_4350954231005330831_n.jpg
 
Kauli ya Raisi ni kwamba katika kipindi cha uongozi wake ambo kwa sasa amen bakiwa na miaka minne na miezi yake , kwa Hiyo hii kitu ni ya mpango wa miaka minne inayo kuja
 
Kwa hili tunamuonea Mhe.Rais bila sababu.Alisema hivi, nanukuu- "kabla sijamaliza kipindi changu cha miaka mitano...na nimebakiza miaka minne na miezi minne......serikali yangu (yote?) Itakuwa imehamia Dodoma....".Mwisho wa kunukuu.Tena aliongea maneno haya akiwa amegeukia HIGH TABLE kwa ukali. Hiki kipindi hakijamalizika ili tumuhukumu.Ni mawazo yangu tu.
 
Nguvu yote imeelekezwa kwanza kwenye kuvunja UKUTA, na kuongeza umakini katika kupata dondoo na miundo mbinu kwa mikakati ya September 1

Nimewaza kwa sauti
[emoji125] [emoji125] [emoji125]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kwa hili tunamuonea Mhe.Rais bila sababu.Alisema hivi, nanukuu- "kabla sijamaliza kipindi changu cha miaka mitano...na nimebakiza miaka minne na miezi minne......serikali yangu (yote?) Itakuwa imehamia Dodoma....".Mwisho wa kunukuu.Tena aliongea maneno haya akiwa amegeukia HIGH TABLE kwa ukali. Hiki kipindi hakijamalizika ili tumuhukumu.Ni mawazo yangu tu.
Sisi tunazungumzia wale mawaziri waliojitapa baada ya wiki moja watakuwa wameshaenda dodoma. Je wamefanya hivo?
 
Huku wakiwa wanaendelea kuhamia Dodoma na washauri viongozi wetu walitilie maanani suala la kiusalama wa jiji la Dar es salaam. Usalama wa Tanzania kiasi kikubwa umebebwa na usalama wa jiji la DSM. Hii ni kwasababu ya mambo mengi ya kiuchumi yanayoendelea hapo DSM.

Hakuna ubishi kuwa usalama wa DSM unaimarika kwa kutegemea vilevile na uwepo wa viongozi wakuu hapo. Jicho na raslimali za kiusalama zinazo walenga viongozi wakuu indirectly zinanufaisha usalama wa DSM. Hawa viongozi wakihamia Dodoma kuna ombwe lotajitokeza, so nivizuri kujipanga jinsi ya kushughulika na usalama wa DSM baada ya serikali kuhamia Dodoma. Ukweli utabaki kuwa usalama wa DSM unaasilimia kubwa sana ya mchango wa usalama wa nchi hii.

Kingine ni ccm wajipime waone impact ya kura watakazo poteza nchi zima kwa uamuzi wa serikali yake kuhamia Dodoma. Wakiacha DSM ikawa kama Mbeya na Arusha, wakae wakijua kura hasa za urais zitakuwa kimbembe 2020, wasichezee na idadi ya wapigakura wa DSM. Ni kwa nia njema tu.
 
Lengo lipo pale pale lkn MUHESHIMIWA Magu alisema Ndani ya KIPINDI cha miaka 4 iliyibaki kabla ya 2020 siku yoyote Serikali itahamia DODOMA sasa munataka kila day aseme ,dhamira ipo.nia ipo .7bu zipo na pia pesa zipo za kutosha ,kinachosubiriwa ni siku na tarehe tu ambayo MUNGU ameshaipanga ifike tuhamie DODOMA.
Fuatilia TBC kila j5 saa 3.kamili usiku kuna KIPINDI cha kuelekea DODOMA.
 
Hapa Dodoma mitaa ya Kikuyu naona ndio wanaanza kukarabati nyumba za National Housing.Kwa nje naona wanaanza kuzipaka rangi
Ukarabati wa Nyumba hizo ilikua ni plan ya CDA miaka mitatu iliyopita mkuu.
Kilichokua kinazuia ni kuwaondoa wapangaji na kesi kuwepo mahakamani.

Hivyo baada ya kesi kuisha ndo wameanza ukarabati na halina uhusiano na kauli ya mkuu wa kaya.
 
Juzi waziri mkuu amepokea msaada wa madawati 100 kutoka umoja wa nchi za Kuwait. Hilo mimi nimeona kwa Tanzania ni kama tusi. Kama hadi vitu vidogo kama madawati 100 yenye thamani ya mil 12 tunapewa misaada kutoka nchi za nje halafu unaenda kupokelewa na Waziri Mkuu kwa mbwembwe kibao.

Wakati huo Tanzania ina mpango wa kutumia mabillioni ya shilingi kuhamia Dodoma. Na kwanini serikali isifanye mambo mengine ya msingi halafu hilo swala liwe la mwisho.

Kwa sababu swala la kuhamia Dodoma sio tatizo.
 
Kuna watu kazi yao ni kukosoa kila kitu bila kutathimini vyema kauli za wahusika, Mheshimiwa alisema ndani ya kipindi cha awamu yake ya kwanza ya uongozi lkn mtu analazimisha ahadi itimie ndani ya miezi miwili!!!! kweli tuna safari ndefu ya kujikomboa kifikra kwa aina hii ya watu tuliopo!!!!
 
Back
Top Bottom