Massage za Wadada Saluni: Zinatutega na tunashawishika

Massage za Wadada Saluni: Zinatutega na tunashawishika

Watu mna roho za ajabu sana.
Wale nao wanatafuta chochote kitu ili waweze kula, kuvaa, kuishi pamoja na kutatua changamoto zinazowakabili katika maisha. Hivyo kwa vyovyote vile lazima ajitahidi kwa kila hali akubembeleze ili ukubali huduma yake. Kama huipendi si basi, sasa kuja kulalama humu kwanini!!!

Tujifunze kutoa riziki kwa wengine ili na sisi tupate riziki zetu.Si vyema kila jambo kulifikiria negatively.
Kwani mtu mpaka anaenda saluni hajua anachokitaka mpaka aanze kubembelezwa? Ni usumbufu kwa kweli..
 
Mi saluni zangu huwa nanyolea mia nane tu. Hizo scrub nawaachia wanaume wa dar
 
na wengi wao ukiwaambia unaosha tuu, huduma ya kuoshwa utaipata ya ovyohovyo, si wapendi wale wadada mpaka imefikia kuwa natafuta salon local ambazo hazina huduma hiyo. aswa zile za wazee wazee.
 
Kuna kamoja pale sinza kalinilazimisha kakaanza kunchoma na vichuchu vyake , shetan likanipanda nikakagegeda najilaumu
Kuna kitu umesahau kukiandika kwenye comment yako

Neno Location
 
Wanaboa sana halafu umewahi kuwaza mikono wanayo tumia kukufanyia scrub ndo wanatumia kuoshea papuchi?Toka niwaze hivyo sifanyi tena scrub
Pia wengine wananuka midomo na wanalazima kukupumlia tu huwa nakataa fasta sana wanaishia kununa
 
Leo naomba nitoe dukuduku langu,

Wadada wa Saluni za kiume (Barber shops) mnaboa sana. Mtu akishanyolewa wataanza "kaka scrub kidogo" huku anakulegezea macho, mara akushike wakati umeshamwambia kuwa unaosha tu.

Mnaboa kiukweli.
Acha ubahili.wape kazi.
 
Leo naomba nitoe dukuduku langu,

Wadada wa Saluni za kiume (Barber shops) mnaboa sana. Mtu akishanyolewa wataanza "kaka scrub kidogo" huku anakulegezea macho, mara akushike wakati umeshamwambia kuwa unaosha tu.

Mnaboa kiukweli.
Dah.... kwani hiyo scrub ni bure? Mwambie tu huna mshiko uone kama atakulazimisha[emoji13] [emoji13]
 
....hizo ni chuki binafsi..mbona siku ukipata vijihela vya MAGUMASHI...unajipeleka mwenyewe...!? Unapewa huduma na VICHENJI unawaachia....eti ya Soda....
 
wanaume wa dar mnalalamika vitu vya kijinga sana tatizo lenu mnakulaga chipsi yai wakati huku kwetu chips ni kitafunio cha chai
 
Leo naomba nitoe dukuduku langu,

Wadada wa Saluni za kiume (Barber shops) mnaboa sana. Mtu akishanyolewa wataanza "kaka scrub kidogo" huku anakulegezea macho, mara akushike wakati umeshamwambia kuwa unaosha tu.

Mnaboa kiukweli.
Na wewe wajibu kwa kubana pua "akuu, babu wee" huku ukirembua mijicho.
 
Kwani mtu mpaka anaenda saluni hajua anachokitaka mpaka aanze kubembelezwa? Ni usumbufu kwa kweli..
Hujawahi kwenda shopping ukiwa na lengo la kununua kitu fulani ukajikuta umeongezea na vingine kwa sababu ya kuvutiwa na huduma ya hapo au utangazaji?Hakuna ubaya wowote kwa mtoa huduma kujitangaza. Na pia hakuna ubaya wowote wa mtaka huduma kuikataa. Lakini si sawa kukataa huduma isitangazwe.
 
Back
Top Bottom