Customer Care ya Wadada wa Saluni za kiume iko juu sana....yaani anaweza hata akakuchanganyia upupu kwenye Scrub na muwasho ukausikia ukiwa nyumbani!.. hapa unaweza hata kubandikwa lami ya strabag kwenye kipara na bado ukahisi ni easy wave!.
Kuna ile kitu inaitwa Massage ya kichwa,...aisee hapa hata uwe Jenerali wa jeshi lazima utakuwa mpole kama anaungama!,...yaani unakuta mtu kasinzia anakandwa utosi huku analamba midomo kwa raha kana kwamba kapata Scholarship ya kusomea Gesi huko Freiburg Ujerumani!.[emoji23]
Unaambiwa "Kaka tukupake na dawa ya mba?..NDIYO NIPAKE....je Scrub ya Maboga ?"...unajibu tena NDIYO".....hujakaa vizuri unasikia "tukuwekee Tango kwenye Kidevu?"......Unajibu NDIYO!'....halafu unasikia tena "Tukupake Limao kwenye Upara?...hapa napo jibu ni NDIYO kana kwamba unapokea ufunuo!
Mwisho wa siku unaletewa Bili laki moja na therathini na tatu-133,000/-!.....na hapo sasa ndipo unapomuona Bwana Israel mtoa roho ameketi jirani yako nae ananyolewa kiduku.. [emoji23][emoji23][emoji23]!