Massage za Wadada Saluni: Zinatutega na tunashawishika

Massage za Wadada Saluni: Zinatutega na tunashawishika

Kuna jamaa nilimkuta mguu mmoja kainua juu kwa utamu.Kucheki vizuri kumbe yule dada kidole chake kimoja kiko sikioni mwa yule jamaa anasugua huku akiongea na cm.
hahaha blazaaa wale wadada ni nomaa...kuna siku nilimkuta mzee saloon anakunjakunja sura nkashangaa vp...kumbe kuna kadada anacheza na kichwa huku
 
Wazoea scrub wanasema wanapata msisimko[emoji39][emoji39]
 
Kuna saloon moja pale buguruni sijui niitaje maana dada mmoja nilimwambia sitaki scrub basi aliniosha kwa maji moto kwa hasira mpaka nikimwona namwigopa sasa ivi
 
Hawana adabu! kwanza vaaji yao waliowengi ni ya kichangudoa.
Kwanza hawana muda wa kuwa humu jukwaani kwa hiyo huu uzi unatwanga maji! Sana sana kwenye MMU ndo maeneo yao ya kuwindia! Avatar zao utazijua tu!
Ni machangu mkuu sema sio wa kujionyesha. Jaribu kuwafungukia uone.
 
Watu mna roho za ajabu sana.
Wale nao wanatafuta chochote kitu ili waweze kula, kuvaa, kuishi pamoja na kutatua changamoto zinazowakabili katika maisha. Hivyo kwa vyovyote vile lazima ajitahidi kwa kila hali akubembeleze ili ukubali huduma yake. Kama huipendi si basi, sasa kuja kulalama humu kwanini!!!

Tujifunze kutoa riziki kwa wengine ili na sisi tupate riziki zetu.Si vyema kila jambo kulifikiria negatively.
 
Kuna kamoja pale sinza kalinilazimisha kakaanza kunchoma na vichuchu vyake , shetan likanipanda nikakagegeda najilaumu
Sehemu gani iyo mkuu na mimi nikafanyiwe scrub!!?
 
Back
Top Bottom