Maskini Mustafa Hassanali


Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Jamani, poleni na shughuli za hapa na pale
Me naomba kuuliza, hivi huyu mustafa Hassan ally mwanamitindo, huu wembamba alionao ni diet au kuna kitu kingine kimefanyika?
Maana miaka ya nyuma kidogo nilivyomuona na sasa inanipa wasiwasi mie mwenzenu... Wembamba huu ambao kila siku naona kama unaongezeka nini? , Maana kama ni diet, hata mie ningetaka wakati nikija kuwa mnene.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
mhhh ...simo mie..Diet ya wapi mtu anatoka kuwa BONGE MZITO eti sasa ivi anakuwa kama kimwiba
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
mhhh ...simo mie..Diet ya wapi mtu anatoka kuwa BONGE MZITO eti sasa ivi anakuwa kama kimwiba
Mkuu check PM na mail mambo yetu yaleeeeeeeeeeee
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Jamani, poleni na shughuli za hapa na pale
Me naomba kuuliza, hivi huyu mustafa Hassan ally mwanamitindo, huu wembamba alionao ni diet au kuna kitu kingine kimefanyika?
Maana miaka ya nyuma kidogo nilivyomuona na sasa inanipa wasiwasi mie mwenzenu... Wembamba huu ambao kila siku naona kama unaongezeka nini? , Maana kama ni diet, hata mie ningetaka wakati nikija kuwa mnene.
hii mada hapa kama c pahala pake, tafuta picha yake uiweke kwenye jamii photos na tittle hiyo utapata michango mingi tu(mtazamo wangu tu huu ucjae sumu )
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Ni diet tu
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
78
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 78 145
Hiyo kitu itakuwa ni Liposuction au Gastric Bypass
 
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
hii mada hapa kama c pahala pake, tafuta picha yake uiweke kwenye jamii photos na tittle hiyo utapata michango mingi tu(mtazamo wangu tu huu ucjae sumu )
Good, as you said, ni mtazamo tu
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
466
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 466 180
Unajua nilikuwa namwona bonge la mtu ghafla amejikondesha ghafla isije ikawa BP na Sukari?
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
Sayansi at ots best, itakuwa ni gastric bypass unafanyiwa opereshini ndogo ya kupunguza mafuta na kupunguza ukubwa wa tumbo kuchukua chakula hivyo unakonda ghaflaa u can run from 120kg to 55 kg. Japo si daktari i think its a dangerous exercise.
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Jamani, poleni na shughuli za hapa na pale
Me naomba kuuliza, hivi huyu mustafa Hassan ally mwanamitindo, huu wembamba alionao ni diet au kuna kitu kingine kimefanyika?
Maana miaka ya nyuma kidogo nilivyomuona na sasa inanipa wasiwasi mie mwenzenu... Wembamba huu ambao kila siku naona kama unaongezeka nini? , Maana kama ni diet, hata mie ningetaka wakati nikija kuwa mnene.
Kituku pole sana na wewe kwakua mbali kidogo na ulimwengu, mambo ya Dr Ray hayo ndugu yangu, huyo Hasanal alifanyiwa surgery akatotewa zaidi ya kilo 30 za mafuta kwa mwili wake, hana cha diet wala cha nini, muindi na diet your teasing.
 
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Kituku pole sana na wewe kwakua mbali kidogo na ulimwengu, mambo ya Dr Ray hayo ndugu yangu, huyo Hasanal alifanyiwa surgery akatotewa zaidi ya kilo 30 za mafuta kwa mwili wake, hana cha diet wala cha nini, muindi na diet your teasing.
Kama huna hela basi mtu waweza kufa, coz nahisi hiyo surgery lazima itakuwa na masharti...CC maskini tutakufa, wenye hela watapona
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,321
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,321 280
Nahisi atakuwa alifanyiwa gastric bypass surgery...
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,439
Likes
1,448
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,439 1,448 280
halafu ana miaka mingapi vilee
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
ningekuwa na hela na mie ningefanya hio operesheni...lol
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,348
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,348 280
inafanyika wapi jamani hiki kitu wengine tumelemewa huku......naombeni na cost zake ili nijiweke kamili......
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
inafanyika wapi jamani hiki kitu wengine tumelemewa huku......naombeni na cost zake ili nijiweke kamili......
PRETA WACHA UVIVU WW. UKIFUATA DIET MWEZI TU UNAUA KG 10. mi mwenzio nilikua bonge lakini nikafuata diet nikafanikiwa kupunguza kg zaidi ya 12. achana na mambo ya surgery.
ITS UNHEALTHY KULOOSE WEIGHT HARAKA SANA LAKINI UKIAMUA UNAZIKATA TU.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,348
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,348 280
PRETA WACHA UVIVU WW. UKIFUATA DIET MWEZI TU UNAUA KG 10. mi mwenzio nilikua bonge lakini nikafuata diet nikafanikiwa kupunguza kg zaidi ya 12. achana na mambo ya surgery.
ITS UNHEALTHY KULOOSE WEIGHT HARAKA SANA LAKINI UKIAMUA UNAZIKATA TU.

duh....hebu nisaidie hiyo recipe ya dayati......nataka nipunguze juu tuu huku chini niachie nitajimudu
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
duh....hebu nisaidie hiyo recipe ya dayati......nataka nipunguze juu tuu huku chini niachie nitajimudu
mh,unapenda ya huko chini eh! Anyway cna uhakika kama itakuwa hivo au la but mi nilipungua kote.hebu niambie unaweza kaa bila carbs and sugar kwa three weeks?.

If so hebu cheki hollywood diet for seven days, then ukimaliza hiyo anza kula matunda na mboga za kuchemsha tu for three weeks. Tumia kabichi na vegies kama karot na peas,green pepper etc. Uctumie dried beans. Pata maji mengi sana kwa cku hata lita tatu au nne. Jitahidi upate juice ya tango,karoti na ukwaju uchanganye vyote.

Kikubwa ni kuwa mwaminifu tu kwenye diet ukimaliza three weeks pumzika kidogo kwa wiki moja then endelea kwa two weeks tena.

Baada ya kumaliza sasa anza kula kwa mpangilio mzuri na ukioa vipi uwe na cku za "kujinyima"
utapendeza sanaaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,874