Masikitiko makubwa..... Mtoto wa jirani yangu anatafuta namba ya simu ya Liyumba.


Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,900
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,900 280
Kwenye wall yake ya facebook kasema yuko serious anatafuta namba ya simu ya Amatus Liyumba. Eti amechoka kupanda madaladala.
Yaani najihisi baridi hadi kwenye mifupa
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
unachosikitika nini nini ??mwambie ani pm
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
ndo manake we unadhani madaladala mazuri...mwache atafute bana
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,537
Likes
14,892
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,537 14,892 280
copy uitupie hapa JF wafadhili wapo wengi tu, copy fasta
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Mi mwenyewe na kisuzuki changu nawavua sana, kama samaki vile. Kiulaiiiiiiiiini najimegea kuanzia watoto wa shule hadi mama zao.
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
mi ninayo,ntampaje?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,680
Likes
1,205
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,680 1,205 280
Ngoja akapewe bajaji...
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
jamani mi sioni cha ajabu,hakuna apendae shida duniani!!wadauuu msaidieni mtoto nae awasaidie!!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
nazjaz huwa unaadimika sana, lakini ukirudi huwa unarudi kivingine
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,537
Likes
14,892
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,537 14,892 280
mmmhh kazi kweli kweli sijui watoto wetu tuwafiche wapi sasa
Mi mwenyewe na kisuzuki changu nawavua sana, kama samaki vile. Kiulaiiiiiiiiini najimegea kuanzia watoto wa shule hadi mama zao.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Mi mwenyewe na kisuzuki changu nawavua sana, kama samaki vile. Kiulaiiiiiiiiini najimegea kuanzia watoto wa shule hadi mama zao.



mmmhh kazi kweli kweli sijui watoto wetu tuwafiche wapi sasa


jamaa ni hatari si kwa watoto tu ila hata na kwa mama zao pia.
Maliyumba wako wengi, wengine tunao humu JF
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
wapo zaidi ya huyo Liyumba
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mi mwenyewe na kisuzuki changu nawavua sana, kama samaki vile. Kiulaiiiiiiiiini najimegea kuanzia watoto wa shule hadi mama zao.
eeeh! Mungu umnusuru huyu kiumbe na moto wako hiyo siku ikifika, hajui alitendalo.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,444
Likes
2,814
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,444 2,814 280
hadi hapa tunapoongea nasikia mtoto kashapata namba zake,kwani Lyumba kaambiwa na wapambe wake juu ya huyo mtoto,na jinsi ninavomjua Zege halilali leo kitu nyavuni,anapigwa chata then kesho anatembelea mkoko..tabu iko wapi sasa mtoto katoka...
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,603
Likes
1,269
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,603 1,269 280
kwa mtoto wa kike nikawaida yake, huna haja ya kusikitika.
 

Forum statistics

Threads 1,238,871
Members 476,196
Posts 29,334,946