Masikini my ex, kweli malipo ni hapahapa duniani


ladyfuraha tatizo ni kwamba ntaanzaje kumwambia?
 


Haina mc cll
 

hapa unamuonea hajasema huyo msichana wake anasoma mlimani.
bali muhimbili uwe unasoma post kwa utulivu
 

Nimefarijika sana mkuu

Aliniumiza mno huyu binti

Unajua ukiachana na mpenzi wako unawish ukija kuonana nae umkute amechoka

Ukimkuta yuko vzr roho inauma
 

R/Rover Vague ndio kitu gani mkuu?

Au ulikua unamaanisha Vogue?
 
Ok, mrudie na akikupiga tena kibuti baada ya kugunddua (Range rover evoque) si yako kumbe una ile ile Hyundai Coupe Sports car, usisite kuja kutujulisha!

Hahahahah...........Kwa ushauri huu kweli wewe no Bigbro. LIKE.... LIKE......
 
Mkuu huyo mpige chini km alikubwanga achananaye.unaweza ukamrundia akajakukuumiza. Zaidi ya hapo inamaana kipindi uko naye mshikaji naye alikua anamenga mzingo punda nyama huyo atakuzingua zaidi ya hapo

Hata mimi nadhani anaweza akaja kunizingua tena mkuu

I am worried
 
Huyu ndo yule aliyekuwa anasita kumpokea yule mtoto ama? Anyway ,nini ilikuwa sababu ya yeye kukuacha?na leo? Anyway sikiliza moyo wako mapenzi hayanaga ushauri !!!!

U are correct my dear!

Sababu ipo basi?! kuna siku tu alinipigia simu then badala ya kuzungumza yeye akazungumza mwanaume akidai kwamba huyo binti ni mtu wake!

Nikamtafuta binti akakiri kwamba ni kweli anatoka na mtu mwingine!!! niliumia sana
 

mkuu unajua hata mimi nilisoma mara mbili ndio nikamuelewa huyu jamaa....vijana wa siku hizi wakisema 'MWANANGU' wanamaanisha 'BEST FRIEND' sio mtoto wa kuzaa.
 

Hata mimi nadhani ni gari limemzuzua
 
Mkuu Amicus Curiae siku hizi unaishi Dar? Nakumbuka uzi wako wa kuachiwa mtoto ubungo maelezo yake yamegongana na ya uzi huu! Au uzi upi kati ya huu na ule wa kuachiwa mtoto ubungo ni wa magumashi?

Mkuu nipo mjini naongeza kisomo
 
Last edited by a moderator:
Tumia akili mkuu ,usitumie hisia, jiulize kilichomkimbiza kwako wakati ule ni kipi na sasa kipi kinachomrudisha? Hakujali kukuumiza, alijali hisia zake. Sasa wewe endelea kumng'ang'ania sisi tunasubiri episode 3, tupo hapa tutakushauri.

Mkuu kama situmii akili natumia nini?

Lugha ya namna hii haifai.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…