Masikini my ex, kweli malipo ni hapahapa duniani

Du bongo kuna vpaji vya utunzi wa hadithi
 
Usicheze na evoque mkuu...very handsome

Halafu kijana anajidai eti haelewi nini kimemvuta huyo demu wakati yeye mwenyewe ameshangaa ghafla demu kafa kaoza na yeye anajijua hana mzigo wala sio kisu!!!!
 
Hakuna mapenzi hapo yeye anakutaka sababu anahitaj shoulders to cry on na wew unataka huo mwili... U
 
Mkuu kama situmii akili natumia nini?

Lugha ya namna hii haifai.
Mkuu naona umesome below the line!!! ipo tofauti kubwa sana ya kutumia AKILI na Hisia, kuna vitu ukitumia akili basi huwezi kuvifanya hata siku moja na kuvielewa ni rahisi, ila ukitumia HISIA unaweza kuvifanya ila VITAKUGHARIMU tu na kamwe ukieleweshwa huwezi kuelewa. sasa ili kuelewa your situation ndio nimeshauri utumie AKILI.
 

Mkuu umetoka kubakwa nini???!!!
 


Magari uwa yanawamaliza sana wasichana tena aijalishi ata wenyewe wawe na gari zao, huyo kaweweseka na gari kama usemavo ata kama ana matatizo huko alikoenda lakini still kwako kapagawa na range rover vinginevo angekutafuta kabla hamjakutana hapo mlimani City, After all hakufai tena yaani ni kama house girl tu akikwambia nataka kwenda home mpe nauli aende akikaa wiki akakupigia tena mama naomba kurudi maisha huku magumu, ukimrudisha atafanya kazi vizuri wiki tu baada ya hapo kiburi, dharau itakuwa ndio juu sababu wanadhani kuwa hakuna tena anaeweza kukusaidia pale home zaidi yake sasa na huyo atajua kumbe bila yeye maisha kwako hakuna kitu, Akili kichwani mwako huu ni ushauri tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…