Masikini, Mrema!

Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Jun 16, 2012
4,561
1,500
Magufuli amkumbuke maana alimuombea kura kwenye Jimbo la Vunjo.
 
J33

J33

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
1,494
2,000
Huyu mzee anaumwa aisee....

Duc in Altum
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Sep 20, 2008
13,366
2,000
Mbona yuko sawa aisee hivi unajua watu wa kuonea huruma wewe au umeamua kubwabwaja.
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,442
2,000
Nadhani hapo anapambana kutafuta Sera ya Chadema kwenye mtandao
 
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
1,326
2,000
duuu nadhani ulikuwa nje ya bunge anategea wabunge kuomba walau wampe sehemu ya posho
 
odinyo

odinyo

JF-Expert Member
Feb 6, 2012
429
225
mh JPM alimuahidi kumpa uongozi wakati wa kampeni kwa sbb ya uchapakazi wake.
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
91,147
2,000
uzee na uchovu wa kazi za muda mrefu,mawazo.........
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
46,411
2,000
unamuonea chatu huruma?
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,406
2,000
Mimi huwa natamani nione anapovua hiyo kofia huwa anafananaje.
 
L

lokomu

JF-Expert Member
Apr 25, 2013
4,937
2,000
hahahaha apo anapiga simu lumumba ila number not reachable....cc toilet paper
 
Top Bottom