Mary Mramba aficha shilingi 700,000,000 chumbani kwake!

Mary Mramba aficha shilingi 700,000,000 chumbani kwake!

Dharau kubwa sana hii. Kama ni kweli mil.700 mtu anaweka kwenye kabati sipati picha USWISI atakua na kiasi gn.
 
saSa kama waziRi wa eRiMu ni Mr. muluGO hajui chochote unategemea SiSi wengine TUTakuwaje!!!!!!!!


....Zis Iz WHy I reel, ReeL RaVU JF!! Yuo hAv Reel, Leer MEid MY DeY, Comledi...!!! :smiling::lol::biggrin1:😛ound:
 
Yeah mkuu, true kabisa. Hii ni bajeti ya Tanzania kwa miaka kama mitano hivi

sio miaka mitano mkuu...chukua 700 gawanya kwa budget yetu ambayo ni 15...ni hela ya kututosha tz km 45 years.....lol
 
Hii ni zaidi ya hatari,huyu Mary bila shaka ni mtoto wa Mramba!

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Waandishi wanaandika madudu mpaka wasikia kinyaa kusoma habari nzima. Hata hivyo utategemea kuzalisha jamii gani, kama una waandishi wa habari ambao ni failures na wanafundishwa na walimu failures?
 
Ukiwaeleza Watanzania kwamba elimu yetu ni ndogo, watakataa. Lakini ukweli ni kwamba huu hapa ndiyo ushahidi wenyewe. Ukiandika Shilingi 700,000,000 ni tofauti kabisa na kuandika Shilingi milioni 700,000,000. Kama alivyosema huyu ndugu niliyemkoti, kuandika hivyo ni sawa na kusema 700,000,000 zidisha mara 1,000,000. Matokeo yake ni 700,000,000,000,000 (Kwa hiyo hii ni trilioni 700). Hakuna anayeweza kuiba kiasi hicho cha fedha. Hata Mobutu hakufikia rekodi hiyo!

Naibu waziri wa elimu tu alisema Tanzania was formed in one nineteen sixty four,tutarajie nini katika elimu yetu?
 
Shilingi ngapi hizo millioni 700 milioni? Ni trilioni? What amount is that
 
Kiingereza sahihi ungeuliza hivi "Did this happen in Tanzania?" Ama sivyo ungeuliza kwa kiswahili tu. Wenyewe husema titi ya mama ni tamu hata kama ni la mbwa!

Hah hah hah! Au naona angeweka happening badala ya happened. Humu JF kuna wakereketwa wa lugha kweli kweli. Endeleeni kutuelimisha jamani, tusije tukaumbukia ugenini na sehemu za muhimu
 
nasikia EL nae aliwahi kuhifadhi hela kwenye simtank!sijui kiasi gani
 
Fumuafumua...lol
jina linanihamasisha mambo mengine kabisaaa....
 
Back
Top Bottom