Marekani kutoa Dola Mil 800 kuchangia miradi ya maendeleo

Marekani kutoa Dola Mil 800 kuchangia miradi ya maendeleo

Hatutaki misaada kwani tunaweza kujitegemea wenyewe, yangu macho tu.
 
Hii thread haipati wachangiaji wengi kwa sababu watu wengi sana wamesutwa na wamarekani wenyewe. Lakini ile habari ya Jesca ambayo haina maana kwa maisha ya wengi ndio imepata wachangiaji wengi. Hayo ndio madhara ya division 5 za Dr Kawambwa.
 
Wakati taarifa ya habari ya saa mbili nimeona mh mkulu akifurahi na kupongeza baada ya Marekani kutoa msaada wa dollar 800m, ikumbukwe baada ya MCC kusitisha msaada wengi wao CCM walionekana kuwaponda wafadhiri na kusema tunaweza kujitegemea wenyewe na kusema hii sio serikali ya omba omba akiwemo mkulu.

Hii naifananisha na ile stori ya sungura
1465233570843.jpg
 
Andamaneni kukataa misaada basi...Au furahini kwa nchi kupewa msaada...!

Haya sasa njooni na ajenda mpya hiiimebuma
 
Ukweli Mchunguu ni Kuwa walikataa misaada kwa mbwembwe, ILA watasema tulikataa za MCC na sio misaada yote. UNAFIKI HUU HAUTAISHA
 
Ilikua mwendokasi tu muda ule anasema bora kula mkate kuliko keki ya masharti
 
tukubali tuu matokeo maana hamna namna, kila la heri rais wangu
 
Anaewalipa anatoa hela nyingi sana maanake mnawazidi wale wa buku 7!
 
Inanikumbusha dem flani sitaki nataka
 
Wamejileta wenyewe magufuri hajawaomba nadhan ukawa mmekosa pakusemea.
 
Niliposoma soma taarifa rasmi kutoka Ikulu nikajiuliza yafuatayo yanayo andikwa kuhusu JPM:
  • "Kiingereza cha Rais JPM"
  • "Serikali ya Udikteta"
  • "Rais hajasafiri kwenda Ulaya"
  • "Uvunjaji wa haki za binadamu"
  • "Serikali ya kukurupuka"
  • "Tanzania kutengwa na jumuhia za kimataifa"
  • etc.
Labda somehow hiyo taarifa ni cracking joke. Vingenevyo, nitashangaa kama kuna mdau atakuja tena hapa JF na hoja on any of the above.



hapo kwenye kingereza, huw c wez umiza kichwa kuuliza kwann jpm hajui lugha hiyo vzur, kwakuwa nina majibu mazuri kabsa kuhusu hilo. 1 naamin fikra kamili huja kwa kufikiria sahihi na kwa lugha sahihi.
2 pia najua wazi jamaa hakusoma english medium.
3 yey ni daktari wa uhandis, kama ingekuw lugha ndo nyenzo bhas angekuw jipu tangu chuon, wachina wangap ni waandis wazuri lkn hawajui kabsa kuzungumza hiyo lugha.
ningependa tuwe tuna mjadiri kwa mambo muhimu lkn hili la lugha si la muhimu kabisaaa
 
Si tulisema tunataka kujitegemea?Hawa wanatuzingua sasa
 
hatutaki misaada, tutajitegemea, baadae ahsante marekani kwa msaada wenu, kwi kwi kwi kwi
 
Back
Top Bottom