Marekani kutoa Dola Mil 800 kuchangia miradi ya maendeleo

Marekani kutoa Dola Mil 800 kuchangia miradi ya maendeleo

Hatuhitaji misaada yao....kauli hizi zilisemwa na baadhi ya Waheshimiwa ......na wakaongeza kusema makusanyo ya kila mwezi yanatosha.
Of course ndio maana hao viongozi hawakwenda kubembeleza. Chezea maskini jeuri wewe wao wenyewe wanakuja!
 
You sound like kind of a fool.
Do I, Mr. Smart? A moron like you can only opt for name calling, and nothing to offer. You are likely to kill yourself because you think thru your asshole. Bring it on little bitch, and you will realize you are total loser.
 
Mkulu kafurahi hadi anaongea mara mbili mbili na kakenua hadi jino la mwisho
 
Kumbe ilikuwa sizitaki ni mbichi. Baada ya matusi yote sasa tunapokea kwa kukenua hadi gego la mwisho. Ni matumaini yangu sasa tutaweka mifumo itakayo tupeleka kujitegemea huko mbeleni.
 
Of course ndio maana hao viongozi hawakwenda kubembeleza. Chezea maskini jeuri wewe wao wenyewe wanakuja!

Hivi unajua utaratibu wa kupata msaada?
Ukiona wameenda ikulu ujue serikali na donor wameshFanya vikao lukuki, huyu akisema tunaomba mtusaidie hapa, na yule akisema tutasaidia hapa na pale tu...mwisho wanakubaliana kwa masharti. Msifikiri mtaletewa mijihela tu mpeleke mnapotaka.

Nyie vijana mmekuwa kama maboya bana.....jiongezeni basi kidogo.
 
Tunaanza kwa maneno yanayoashiria kutozitaka kwa sababu ya ubichi wake lakini tukipewa tunafurahi na kujisifu kwa maneno kedekede!!! Kama ni kuendesha siasa zisizoeleweka, hakika hakuna wa kutuweza.
 
Rejea hotuba ya zito kuhusu makusanyo ya kodi
Dogo sasa hivi mnajificha kwa "msaliti" Zitto?umeumizwa na hili suala bila shaka.Ulimsikia Balozi wa US alivyocheka baada ya Raisi kusema wamevutiwa na sera ya hapa kazi tu?
 
hii ni habari mbaya kwa ukawa,walishangalia sana tulivyokosa pesa za MCC,lakini watakuja na kejeli kuwa misaada ni mibaya

Siyo watakuja, tayari wameshakuja na kusema "Tanzania inachekelea misaada..." Kuna tatizo kubwa ndani ya UKAWA au upinzani Tanzania...CCM wangejua na wangewatumia wataalamu wa maana upinzani usingepata hata viti 10 vya ubunge mwaka 2020...Ila CCM nao wenyewe wana matatizo, wanaoneana wivu na kupigana majungu ...lakini upinzani kwa hakika uko katika hali mbaya, wapinzani wamebaki kupiga kelele tu na kudakia hoja zisizo na kichwa wala miguu...Hii ya upinzani au CHADEMA kuanza kampeni nchi nzima eti kuishtaki serikali ya JPM kwa kile kinachoitwa 'udikteta', CCM wakitumia vizuri unaweza ukawa ndiyo mwisho wa CHADEMA katika baadhi ya mikoa...Ila sidhani kama CCM wataitumia vizuri nafasi hii...Msemaji mpya wa CCM, Ole SENDEKA anaweza kuwa na nia nzuri, lakini bado amezungukwa na watu katika idara yake wasio na uwezo bali wapo kwa maslahi binafsi na ni 'wapigaji'...
 
Magufuli hapandi ndege lakini huko huko Ulaya na Marekani shughuli yake wanaifahamu vyema kabisa. Matendo yanaongea zaidi ya maneno ya kisiasa. Sasa wapinzani watakuja na hoja za kipuuzi kama ile ya Jesca, yaani mtu mzima na akili zake anaongea pointi za kipumbavu kabisa.
Kama unaona ya Jesca ni hoja ya kipuuzi ni lazima tukitilie shaka! lakini fikiria vizuri au ujielimishe ni namna gani Marekani wanashughulika na vinchi vyetu, anayekudanganya kuwa Wamarekani wametoa hizo fedha kutokana na "shughuli" ya JPM bila kupanda ndege kamuulize vizuri....
 
Kama unaona ya Jesca ni hoja ya kipuuzi ni lazima tukitilie shaka! lakini fikiria vizuri au ujielimishe ni namna gani Marekani wanashughulika na vinchi vyetu, anayekudanganya kuwa Wamarekani wametoa hizo fedha kutokana na "shughuli" ya JPM bila kupanda ndege kamuulize vizuri....
Nyinyi mnachokiweza ni kuhamisha magoli, kila kukicha mnaunda hoja za kipuuzi na kuzileta JF. Suala la MCC mlilianzishia thread nyingi sana lakini baada ya Marekani kukubali kutoa fedha zao mnageuka tena. Jifunzeni kukubaliana na hali halisi, ili mjipunguzie ile hali ya nyinyi kuonekana kituko kila siku.
 
Niliposoma soma taarifa rasmi kutoka Ikulu nikajiuliza yafuatayo yanayo andikwa kuhusu JPM:
  • "Kiingereza cha Rais JPM"
  • "Serikali ya Udikteta"
  • "Rais hajasafiri kwenda Ulaya"
  • "Uvunjaji wa haki za binadamu"
  • "Serikali ya kukurupuka"
  • "Tanzania kutengwa na jumuhia za kimataifa"
  • etc.
Labda somehow hiyo taarifa ni cracking joke. Vingenevyo, nitashangaa kama kuna mdau atakuja tena hapa JF na hoja on any of the above.

J PM alikwisha sema nchi hii inavilaza wengi kwania hao wanaoyaandika humo nao vilaza ndio maana uelewa wao ni mdogo
 
Mimi mwenzio ndio nimeshangaa zaidi ni Magufuli huyuhuyu aliyetamba Tanzania hatuhitaji msaada!?

Makubwa haya ngoja niwape kitimoto chakula kwanza nitarudi.......
Hela inakataliwa? Alichokataa yeye ni misaada yenye masharti, kama kaletewa achukue tu,
 
Hehehe tulisema
Ukiwanacho hupaswi kuwa na papala watakuja tu
Sasa wale VILAZA walio ona MCC kama hoja kuu
Naona Aibu inawaandama
Kama mwanamke watu watakuja tu kupanda na kuondoka. Si anacho wanachokitaka.
 
Nmesoma comments za uzi huu na nilikuwa nimeamua kuto-comment kwa sababu inaelekea 'ukilaza' aliosema baba j umetamalaki. Wamarekani walipositisha MCC, hawakusema kuwa huo ulikuwa mwisho wa kutoa misaada. Na tulijaribu kuwaelewesha kuwa Marekani imekuwa ikitoa misaada kwa Tanzania kwa njia mbalimbali. MCC ilikuwa ni aina mojawapo ya misaada mingi ila tu aina hii ilikuwa na lengo maalumu na hivyo kufanyika kwa masharti yaliyohusisha mkataba kati ya serikali ya Tanzania na Bodi ya MCC. Kwa vile serikali ya Tanzania ilivunja masharti ya mkataba, hapakuwepo na namna nyingine bali kusitisha MCC. Hakuna Mtanzania aliyefurahi kupoteza msaada huo, bali wapinzani walitumia nafasi hiyo kuonesha na kusisitiza umuhimu wa watawala kuzingatia masharti ya mkataba ambayo yalikuwa na nia nzuri kabisa kwa taifa zima- utawala bora, uwazi, demokrasia, nk.
Uko sahihi mkubwa.
 
Hehehe tulisema
Ukiwanacho hupaswi kuwa na papala watakuja tu
Sasa wale VILAZA walio ona MCC kama hoja kuu
Naona Aibu inawaandama

Hahahahahahahhahahahahah kweli kuishi kwingi kuona mengi. Sasa ndo naamini binadamu tunatofautiana sana.
 
Back
Top Bottom