Mara ya mwisho lini ulimchekesha mpenzi wako? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mara ya mwisho lini ulimchekesha mpenzi wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAOSITA, Feb 29, 2012.

  1. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau wa hii sekta!Swali ndio hilo hapo juu!
    Wengi wetu huwa tunajidai tupo seriously busy na pilikapilika za kila kukicha na kusahau kwamba wenzi wetu wanahitaji kufurahishwa nasi,mwishowe mkeo anachekeshwa na muuza vyombo halafu inakuwa balaa..!Teh teh teh!
    Kumbuka bila kicheko maisha yanazidi ugumu!
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabisa kabisa nakubaliana na wewe...mapenzi sio kilio, lazima muwe mnafurahi...majokes yawe kwa wingi tu na kicheko ni dawa ya mapenzi.
     
  3. Risa

    Risa Senior Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kila siku kwa kweli ni ful burudani.
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila napokuwa nae najitahidi mupenzi afurahi pamoja nami...
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    watu tunakimbiza shilingi bana... tukipata vicheko vitakuja tu
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mbona yeye hanichekeshi?
    Ajitekenye mwenyewe, sambi sake
     
  7. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni hoja. . nadhani naunga mkono. .
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    Muda huu wakati naandika hii post.
     
  9. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na yeye anaona lakini unachoandika humu JF??!!
     
  10. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani kukimbiza shilingi kunakunyima vicheko mkuu?Hiyo ni kasumba tuu...
     
  11. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeshaona watu wengi wanaojidai serious,wamekwapuliwa wapenzi wao na watu wacheshi!Kaa chonjo
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Hivi haya maisha vile ambavyo jk ameyafanya yawe magumu namna hii,bado tu kuna watu wao kutwa nzima wanawaza kuchekeshana?
     
  13. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya subiri wakuchekeshee wakwako...ndio utajuya!
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani mie "ze komedi"?akawape tu huko wanaomchekesha hovyo!yan ntafute pesa na pia ntafute na kichekesho cha kuja kumchekesha mwanamke?khaa!
     
  15. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka mpenz wangu aliniambia anapenda sana kucheka,kujichek mimi sio mcheshi kiviiiiile! Basi nikawa narudi home na mikanda ya vichekesho!! Ila siku moja nikamletea kinywaji akalewa basi akawa anacheeeeka,nikimuulza jina lako nani daaah atavunja mbavu! Nikawa nimegundua mbinu ya kumchekesha badala ya mikanda nikawarudi na vinywaji!!!
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    kucheka kupi huko kwa kuonekana meno au?
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Mi najichekesha mwenyewe ... stand-up comedy ...
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,799
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    hii kali, naomba unifundishe na mimi nijichekeshe.
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi wanaume huwa hatucheki eeh?!
     
  20. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,374
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe kichekesho so akiniona ni fulu kucheka cheka..
     
Loading...