Mapenzi yanaumiza

Mapenzi yanaumiza

Ni uamuzi mgumu kama haupo tayar kumfuata inabidi muachane tu maana akija dini yako lazima atabeba ile lawama toka kwa familia yake,na wewe hivyo hivyo utabeba kinyongo toka kwa familia yako. ILA WAKATI MNAANZA UHUSIANO SI MLIJUA MNA DINI TOFAUTI MLIELEWANAJE KUHUSU SUALA HILO?
Swali zuri mkuu..
 
Tulijua dini tofauti lakini tulikubaliana kuwa na ndoa ya serikali lakini mazingira ya kwao alivyoyasoma ni magumu kukubali. that's why inakuwa hivyo but we real love each other. tatzo imani
Dah hapa kweli mko katika hard time na ndipo upendo unapoonekana
hapa busara itumike tu kwakwel ili mpate baraka za wazaz wa pande mbili
pia kuna haja kwa pande mbili za wazazi kukaa na kuongea hili ...washirikishe wazee wako katika ukoo ili mpate suluhu ...sabab mwisho wa siku nyinyi mnapendana na lazima mlinde mahusiano yenu na malengo mliyojiwekea. Msitumie ubabe wala kuwakosea wazee jaribun tu kuwaeleza ukweli ila muhim pande mbili nikimanisha wazee lazima waongee waafikiane
 
Dah hapa kweli mko katika hard time na ndipo upendo unapoonekana
hapa busara itumike tu kwakwel ili mpate baraka za wazaz wa pande mbili
pia kuna haja kwa pande mbili za wazazi kukaa na kuongea hili ...washirikishe wazee wako katika ukoo ili mpate suluhu ...sabab mwisho wa siku nyinyi mnapendana na lazima mlinde mahusiano yenu na malengo mliyojiwekea. Msitumie ubabe wala kuwakosea wazee jaribun tu kuwaeleza ukweli ila muhim pande mbili nikimanisha wazee lazima waongee waafikiane
Ndoa ya serikali alafu watoto watasali wapi au serikalini?
 
Usibadili dini hata kama unampenda vipi
Kuwa na msimamo wako wewe kama mwanaume,
Mwanamke asikupelekeshe wala kukuyumbisha kwa mambo madogo kama hayo.
Akikataa kubadili yeye muache aende zake ila one day atakukumbuka tu.

* BEST REVENGE IS TO SUCCESS.
Nimependa sentensi yako ya mwisho goldie ...""ipo siku atamkumbuka""
ila nmeshangaa mwanamke ana msimamo mkal namna hio wa dini
 
Ujumbe ulio katika huu uzi ni mzito sana, na ni mambo ambayo yapo. Pongezi sana kwa mtoa mada kwa kutoa mada hii muhimu sana kwenye maisha yetu. atakaedharau na adharau. Yatakapomkuta ndo atajifunza. Nliwahi kufanya makosa kama haya mara kadhaa hapo awali, ila nashkuru nlijielewa na kubadilika before it was too late
 
Hili limekaribia kunikumba a have a lot of stress. Nilitaka kuomba ushauri nikasema nivumilie kidogo. kifupi Nina mahusiano na binti wa dini tofauti lakini tunapendana sana na mwaka huu nilipanga panapo majaliwa tuoane. tatizo Mwenzangu anataka Mimi nibadili dini nimfuate yeye, na hofu kubwa aliyonayo yeye kwao wanataka ndoa ya kiislam tu hawataki abadili wala hawataki ya serikali. na hivi karibuni amepata shinikizo na ameanza kubadilika na kuwa na msimamo mkali kuwa nibadili dini mimi kama sitaki tuachane. na Nina miaka zaidi ya 3 tupo kwenye relation na hatujawahi gombana kufikia hatua ya kutamani kuachana. sasa nina mtihani mkubwa hata jibu silipati yote ninayojaribu wazee wake wa imani kali anaogopa kutingwa. na Mimi sipo tiyar kamfuata mwanamke dini yake coz naamini katika dini yetu. ila tunapendana Sana Sana naomba ushauri wa kujenga please and please wadau.
Hakupendi huyo, angekupenda asingekupa mashart ya kufuata dini yake. Naamini angesema anafuata dini yako. Kuwa makini.
 
Huu uzi umenisuta sana

Kuna binti nmemfanyia kitu kibaya ngoja nimpigie simu tu nimuombe msamaha
Mkuu nashukuru kama uzi huu umeleta ama unatarajia kuleta changes kwako
jambo la muhim sana utakalofanya hilo..!! Unafkiri laana hua zinakujaje mkuu. Ikiwezekana ukutane nae mkuu usipige simu tu
 
Ujumbe ulio katika huu uzi ni mzito sana, na ni mambo ambayo yapo. Pongezi sana kwa mtoa mada kwa kutoa mada hii muhimu sana kwenye maisha yetu. atakaedharau na adharau. Yatakapomkuta ndo atajifunza. Nliwahi kufanya makosa kama haya mara kadhaa hapo awali, ila nashkuru nlijielewa na kubadilika before it was too late
Thanks mkuu.
 
Hili limekaribia kunikumba a have a lot of stress. Nilitaka kuomba ushauri nikasema nivumilie kidogo. kifupi Nina mahusiano na binti wa dini tofauti lakini tunapendana sana na mwaka huu nilipanga panapo majaliwa tuoane. tatizo Mwenzangu anataka Mimi nibadili dini nimfuate yeye, na hofu kubwa aliyonayo yeye kwao wanataka ndoa ya kiislam tu hawataki abadili wala hawataki ya serikali. na hivi karibuni amepata shinikizo na ameanza kubadilika na kuwa na msimamo mkali kuwa nibadili dini mimi kama sitaki tuachane. na Nina miaka zaidi ya 3 tupo kwenye relation na hatujawahi gombana kufikia hatua ya kutamani kuachana. sasa nina mtihani mkubwa hata jibu silipati yote ninayojaribu wazee wake wa imani kali anaogopa kutingwa. na Mimi sipo tiyar kamfuata mwanamke dini yake coz naamini katika dini yetu. ila tunapendana Sana Sana naomba ushauri wa kujenga please and please wadau.
Hakuna ndoa hapo.
Wote mna misimamo na dini zenu,mtakuja kutiana mimba na muwape shida watoto zenu kisa dini zenu.Mambo ambayo sitak yaje kutokea ni ku date na mtu wa dini tofaut nami,mwisho wake mtakuja kuzalisha janga hadi mkapagawa.
Same religion is much better na huenda mkaingia kwenye ndoa na maisha yakaenda.
Angalizo:Hata wa dini yako km huna future nae kaa nae mbali maana pia waweza washa moto usizimika hata kwa magari ya WASHAWASHA
 
Back
Top Bottom