Mapenzi yanaumiza

Mapenzi yanaumiza

Mr Pato kila nikikujuza kunicheki unajisahau kumbuka tuliyoyafanya ndugu nicheki plz 0783848802
Kaka samahan sana siwez kusahau tuliyofanya nilipatwa tu na mitihan ya kidunia had inafikia mahali nasahau marafik zang wa karibu ikiwemo wewe
nisamehe tu...nakutumia msg sasa hivi.
 
Hili limekaribia kunikumba a have a lot of stress. Nilitaka kuomba ushauri nikasema nivumilie kidogo. kifupi Nina mahusiano na binti wa dini tofauti lakini tunapendana sana na mwaka huu nilipanga panapo majaliwa tuoane. tatizo Mwenzangu anataka Mimi nibadili dini nimfuate yeye, na hofu kubwa aliyonayo yeye kwao wanataka ndoa ya kiislam tu hawataki abadili wala hawataki ya serikali. na hivi karibuni amepata shinikizo na ameanza kubadilika na kuwa na msimamo mkali kuwa nibadili dini mimi kama sitaki tuachane. na Nina miaka zaidi ya 3 tupo kwenye relation na hatujawahi gombana kufikia hatua ya kutamani kuachana. sasa nina mtihani mkubwa hata jibu silipati yote ninayojaribu wazee wake wa imani kali anaogopa kutingwa. na Mimi sipo tiyar kamfuata mwanamke dini yake coz naamini katika dini yetu. ila tunapendana Sana Sana naomba ushauri wa kujenga please and please wadau.
1cor 6..soma yote
 
Ha ha ha jf bhana naipenda waomba ushauri wapi vizur hawtaki ujinga ujinga na Mara yingi wanajua majibu wanataka confirmation tu ya wadau humu
 
sijasema mimi ni mtakatifu,,, na wala siwezi kuwa......ushauri wa nini ........zaidi ya wazazi wako nani anaweza kukushauri......wacha kutumia makalio kufikiria ngono.......tafuta wa kwako....huyo sio.....bwege wewe....
Khaaaa mmechuuliana dem nn
 
Khaaaa mmechuuliana dem nn
hana akili huyo mlugaluga,,, hata lugha hajui,,, angekuwa na akili angeanzisha thread yake,,,kaingilia ya mtu kusema eti ana matatizo .... katakuwa kavulana tuu......ndo maana anapelekeshwa.....
 
Ila hayo mambo, mtu anaweza kuwa chizi, au ndo wale wanakunywa sumu, mana uwezo wa kuyahandle unatofautiana, sijui km kuna faida mtu anaipata anavyomuumiza mwenzie
 
Hili limekaribia kunikumba a have a lot of stress. Nilitaka kuomba ushauri nikasema nivumilie kidogo. kifupi Nina mahusiano na binti wa dini tofauti lakini tunapendana sana na mwaka huu nilipanga panapo majaliwa tuoane. tatizo Mwenzangu anataka Mimi nibadili dini nimfuate yeye, na hofu kubwa aliyonayo yeye kwao wanataka ndoa ya kiislam tu hawataki abadili wala hawataki ya serikali. na hivi karibuni amepata shinikizo na ameanza kubadilika na kuwa na msimamo mkali kuwa nibadili dini mimi kama sitaki tuachane. na Nina miaka zaidi ya 3 tupo kwenye relation na hatujawahi gombana kufikia hatua ya kutamani kuachana. sasa nina mtihani mkubwa hata jibu silipati yote ninayojaribu wazee wake wa imani kali anaogopa kutingwa. na Mimi sipo tiyar kamfuata mwanamke dini yake coz naamini katika dini yetu. ila tunapendana Sana Sana naomba ushauri wa kujenga please and please wadau.
Nyie wala hampendani, mngependana hakuna ambaye angeweka kikwazo chochote iwe cha dini wala nini.Mbona watu tumeoana na tuna dini zetu tofauti na miaka inaenda hakuna shida kila mmoja anaheshimu dini ya mwingine.
 
Ila hayo mambo, mtu anaweza kuwa chizi, au ndo wale wanakunywa sumu, mana uwezo wa kuyahandle unatofautiana, sijui km kuna faida mtu anaipata anavyomuumiza mwenzie
I real dont understand ndugu yangu
I came to realize why some of people decide to pull a trigger or take their own lives or curse someone
 
Yan usimshangae mtu wa hivyo, mana kafika mahali kashindwa kuvumilia, moyo unauma karibu kutoka, just play with anything not others feelings
 
Wakati mwingine mapenzi yanaumiza sana. Haswa unapopata mtu ambae sio sahihi kwako. Ambae amekutumia na alichopata alichokua anakitaka kutoka kwako sasa kakipata amekitumia had amekinai au ulichokua nacho sasa kimeisha na yeye mapenz yameisha anaenda kwa mwingine. Kumbe masikin ya Mungu mwenzio alikua na mapenz ya dhati kwako. Laana nyingine mbaya sana.

Niliwahi kushuhudia mahubiri ya Prophet Bushiri nadhan kwa ambao hua mnamfuatilia mtakua mnamjua, katika ibada yake moja alivomaliza kuhubiri akaanza kuwaombea baadhi ya waumini akaja kwa dada mmoja akamuita mbele, akamuambia wewe una matatizo makubwa dada anamjibu ndio huku anaanza kulia, Bushiri anamuambia huna amani katika ndoa yako, hujapata mtoto, mumeo anatembea na wanawake wengine, na ni mlevi, na anakunyanyasa...anamuuliza "am i right?" .dada akamjib kwa saut huku bado analia kua yote ni kweli, kwamba ammsaidie , prophet bushiri anamuuliza unajua sababu ya haya yote ni nini?

Mwanamke yuko kimya,..kama kawaida yake Bushiri hua anazunguka kwanza kama dakika 3 halaf anaanza kucheka, ...ghafla anamuuliza yule dada .."unamfahamu fulani(jina), anataja jina la mwanaume....
yule dada anashtuka ...bushiri anamuambia kua huyo kaka lazima atafutwe ila kwa nguvu za binadam sio rahis lakin nitaomba na Mung atamleta mwenyewe hapa kanisan ...

akazid kumwambia kua huyo kaka alikua na mahusiano nae na huyo kaka alimpenda sana lakin badae akamuacha na kwenda kwa mwanaume mwingine ambae ndo huyo anaeish nae, akamwambia tu kwa kifupi, "that your x lover cursed you, he was hurt and he cursed you" yaan alimlaani na kuivunja ile laana lazima kijana atafutwe ili umuombe msamaha na maombi yafanyike ili uweze kufunguliwa....dada huku anapiga yowe...akamwambia tu wampeleke ofisin kwake kwa ajil ya maongez zaid mana kuna mambo mengine ni ya ndani sana na ni ya kifamilia.

Nilichojifunza ni kwamba usimfanyie mtu kitu kitakachomuumiza ambacho wewe hutapenda kuja kufanyiwa hicho hicho. Wakati mwingine mambo tunalia kua hayaendi mara unalalamika ndoa chungu ama mahusiano machungu ama unanyanyaswa lakin ukija kuchimbua unakuta kuna mtu ulimfanyia hivyo.hivyo kumbe sasa inakujeukia yaani KARMA inatimiza kazi yake sasa kwa wakati huo.

Kwa leo niishie hapa.

View attachment 460640
Sio lazima kila anayepitia taabu ya mapenzi katika ndoa awe amefanya mabaya katika maisha yake ya nyuma. Kwanza hao manabii miye huwa siwaamini, wakati mwingine waumini wanalazimika kukubali unabii ili wapate maombezi
 
Sio lazima kila anayepitia taabu ya mapenzi katika ndoa awe amefanya mabaya katika maisha yake ya nyuma. Kwanza hao manabii miye huwa siwaamini, wakati mwingine waumini wanalazimika kukubali unabii ili wapate maombezi
Ni wewe mwenyewe kuchagua kusuka ama kunyoa ndugu. Lakin always what goes around always comes around.
 
ushasema huwezi fuata dini ya mpenzi wako........kwanza mnaelewa maana ya dini kweli?? Mshafanya uasherati kwa miaka 3..... leo hii unathubutu kusema dini zinapingana...... hampendani nyie ....... tamaa za ngono tuuu.....Ongea na Muumba wako... kama ni sahihi kuwa wako... dini haiwezi kuzuia kitu.... pole sana.
mhh, huu ukweli nao unaumaga, b`dam tunajitiaga kujaji mambo while tuna sin like nobody`s business
 
Sio lazima kila anayepitia taabu ya mapenzi katika ndoa awe amefanya mabaya katika maisha yake ya nyuma. Kwanza hao manabii miye huwa siwaamini, wakati mwingine waumini wanalazimika kukubali unabii ili wapate maombezi
Sio manabii tu, ongea na watu wazima, watakwambia, nini madhara yake,
 
Kuna kisa kimoja, jamaa alikuwa na girl kabla ya kuoa bint akapata mimba, kujigungua mtoto albino, akamkataa mtoto, badae akaoa mwanamke mwingine, hawajapata mtoto hadi leo, so think twice
 
The world is fair because it is unfair to everybody! People are not living their own life, full maigizo
inahitajika ukauzu ili uende nayo sawa, Unayemwamini kwa 100% ndiyo atakayekutendea baya kuliko asiyekujua,
Watu tuna maumivu yetu usione tupo kimya, Si Wapenzi, Si Marafiki saa zingine hadi ndugu!
Tulipofika unahitaji kuwa Kauzu zaidi ya dagaa Bhaasi!!!!
Swala la kumtenda Mwenzako inategemea na makubaliano yenu,
But take it from me Mambo hayako hivyo,
Rafiki yako wa karibu unamshirikisha mipango yako kumbe anakulia timing,
Msichana anamtambulisha Boyfriend wake kwa rafiki zake wa kike, walewale rafiki zake wanamzunguka!
Weka Ubinadamu Pembeni, Vinginevyo utapotea!
 
mhh, huu ukweli nao unaumaga, b`dam tunajitiaga kujaji mambo while tuna sin like nobody`s business
ofcoz like nobody b-ness,,,,but ukiharibu lazima tukwambie hapo/hayo sio,...
 
Ok for real its painful ila sipendi kumuumiza mtu coz i hate to hurted, its better kumwambia mtu ukwel doesn't cost anything
 
Back
Top Bottom