Mapenzi yananifilisi

Mapenzi yananifilisi

Unanishauri nifanye nini?
kwakuwa ujanani nilikuwa kama wewe ila tofauti tu nilipenda big thrills na ma age go...,, nakushauri kijana, vunja mifupa angali meno bado ipo... tafuta hela zikutoshe kadiri uwezavyo... yaani kijana wewe tia hela, tia hela usiulize(natania tu)

kijana... unatakiwa uweke strict self discipline na mipaka kwako wewe mwenyewe. Be tough. ipende hela yako. nayo itakupenda. kuwa mjanja kijana.. unaonekana umelala mno hujachangamka wewe... hamuwasomi vijana wenzenu smart kama robert taicoon? kuwa mjanja bhana
 
kwakuwa ujanani nilikuwa kama wewe ila tofauti tu nilipenda big thrills na ma age go...,, nakushauri kijana, vunja mifupa angali meno bado ipo... tafuta hela zikutoshe kadiri uwezavyo... yaani kijana wewe tia hela, tia hela usiulize(natania tu)

kijana... unatakiwa uweke strict self discipline na mipaka kwako wewe mwenyewe. Be tough. ipende hela yako. nayo itakupenda. kuwa mjanja kijana.. unaonekana umelala mno hujachangamka wewe... hamuwasomi vijana wenzenu smart kama robert taicoon? kuwa mjanja bhana
Kula starehe, starehe ni hapa duniani tu, mbinguni hukumu.
 
Kula starehe, starehe ni hapa duniani tu, mbinguni hukumu.
sasa si umesema mapenzi yanakufilisi au? so ushauri ninaokupa ukipenda ni kuweka strict discipline kwenye pesa zako... kuhusu warembo kama unavyosema, uwe mjanja mjanja uwale kwa kutumia pesa kidogo mno.
 
Si unalo kwa inbox, liweke hapa kwa faida ya members
Mwaka wa kumi huu sijajenga ata kibanda cha kuku.....
bsg.jpg
 
Nimekuwa ni mtu wa kutamani wadada wazuri wa hapa duniani.

Ikitokea nimekutana na mdada mzuri mwenye vitu vyangu na kumuelewa, nitatumia kila njia niwe naye.

Mbaya zaidi si kutoka naye mara moja, bali kutamani kabisa kuweka kambi naye.

Hii imenipelekea wao kutamani vitu vizuri, na kunipelekea mimi kuingia gharama.

Natamani niachane nao, lakini moyo unakataa kabisa kwa sababu umependa.

Kwa hiyo wakuu, wakinifilisi mpaka hela ya bando nitawaomba mnichangie.​
Nchi unahitaji miamba kama wewe . Kwenye miti wakiwepo wajenzi kama wewe nchi itaendelea Sana maana wadada warembo hawatajiuza Sana maana ma sponsor hampoi.
 
Back
Top Bottom